Announcement

Collapse
No announcement yet.

รักสามเศร้า 9600GSO & 3850 & 4670 จะเลือกใครดี^^"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รักสามเศร้า 9600GSO & 3850 & 4670 จะเลือกใครดี^^"

ตามหัวข้อเลยครับ

ความเห็นส่วนตัวครับ 9600 GSO ร้อนแรงได้ใจ

Comment

3870 ไม่มีนี่หว่า

3 ตัวนั้นพอๆกันเลยครับ แต่เล่นเกมลื่นหน่อยก็ 9600GSO

Comment

ASUS 3870 MAGIC 512M HWH 2950 แรงกว่าทุกตัวที่บอกมาครับ

Comment

ที่มา
          http://www.techpowerup.com/reviews/ATI/HD_4830/1.html

Comment

555จบเรื่อง

Comment

สรุป
              ความแรงโดยเฉลี่ย

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากครับและท่านTWKเป็นพิเศษครับที่ขยันหาข้อมูลมาแบ่งปัน^^

ลองตามลิ้งค์ท่านTWKไปดูเรื่อยๆแล้วก็พบว่าทั้ง3รุ่นนั้นก็มีจุดเด่นในคนละด้านกันไป แต่รวมๆแล้วก็พอๆกันหมด

3850ราคาตอนนี้ถือว่าน่าสนใจมากครับ แต่มองอีกมุมนึงเพราะเทคโนโลยีอาจจะเก่าแล้ว(จริงๆมันก็ของปีที่แล้วเองนิ -*-)เลยลดราคาแหลกรานก็เป็นได้

ผมลองปรึกษากับตัวเองดูแล้ว(ท่าจะบ้า^^") ผมลองเล่นatiมา2รุ่นแล้วคือ 9550 และตอนนี้HD3200(ecs
                black)

ก็เลยอยากจะลองของเขียวดูมั่งน่ะครับ หวังว่า9600gsoคงจะไม่ทำให้ผมผิดหวังนะครับ(ถ้ายังหาได้นะ^^")

และไม่ทราบว่าที่เซียร์ รังสิตตอนนี้จะยังพอหา9600gsoได้อยู่ไหมครับ ถ้าหาไม่ได้ก็คงต้องมอง4670แล้วหล่ะครับ(หลายใจจังนะเรานี่^^")

ขอบคุณทุกคำตอบจ้า

Comment

Originally posted by pongchay View Post
                  ขอบคุณทุกท่านมากครับและท่านTWKเป็นพิเศษครับที่ขยันหาข้อมูลมาแบ่งปัน^^

ลองตามลิ้งค์ท่านTWKไปดูเรื่อยๆแล้วก็พบว่าทั้ง3รุ่นนั้นก็มีจุดเด่นในคนละด้านกันไป แต่รวมๆแล้วก็พอๆกันหมด

3850ราคาตอนนี้ถือว่าน่าสนใจมากครับ แต่มองอีกมุมนึงเพราะเทคโนโลยีอาจจะเก่าแล้ว(จริงๆมันก็ของปีที่แล้วเองนิ -*-)เลยลดราคาแหลกรานก็เป็นได้

ผมลองปรึกษากับตัวเองดูแล้ว(ท่าจะบ้า^^") ผมลองเล่นatiมา2รุ่นแล้วคือ 9550 และตอนนี้HD3200(ecs
                  black)

ก็เลยอยากจะลองของเขียวดูมั่งน่ะครับ หวังว่า9600gsoคงจะไม่ทำให้ผมผิดหวังนะครับ(ถ้ายังหาได้นะ^^")

และไม่ทราบว่าที่เซียร์ รังสิตตอนนี้จะยังพอหา9600gsoได้อยู่ไหมครับ ถ้าหาไม่ได้ก็คงต้องมอง4670แล้วหล่ะครับ(หลายใจจังนะเรานี่^^")

ขอบคุณทุกคำตอบจ้า
                  ASUS GF9600GSO Magic 512MB - 2600 ฿

ชั้น 3 เซียร์รังสิต ชั้น3 ร้าน Computer OK (เครือ Advice)

http://www.advice.co.th/normal_price.php

Last edited by TWK.; 24 Nov 2008, 09:47:06.

Comment

ที่ ฟอร์จูน พอจะมีร้านไหนบ้างไหมครับ ที่ขายราคาตามที่ว่ามาอะครับ

ไปเจอมาร้านนึง GF9600GSO = 4350 Bath. เดินหนีแทบไม่ทันเรยอ่า ทำไมขายแพงอย่างงี้

Comment

ไปพันธ์ทิพดีก่าครับ ไม่ก็สั่งซื้อทางเน็ตผ่านร้าน แอดไวซ์ ขอให้เพลิดเพลินกับการเล่นเกมส์ครับ

Comment

อ่าว ตัว 192bit 384MB ไม่มีแล้วเหรอครับ เศร้าเลย -*-

Comment

SAPHIRE 3850 สองพันนิดๆ ที่ADVICE น่าจะเป็นตัวเลือกที่น่าสนใจที่สุดครับ เพราะถูกกว่า

9600GSO คงหายากแล้ว ถึงมีก็แพง
                          4670 ก็ยังแพง

ASUS GF9600GSO Magic 512MB - 2600 ฿

ชั้น 3 เซียร์รังสิต ชั้น3 ร้าน Computer OK (เครือ Advice)

http://www.advice.co.th/normal_price.php
                          ตัวนี้ DDR2 อยากเชียว...

Comment

หาเก็บมือ 2 เอาก้อได้ครับ 9600GSO 2พันนิดๆ ประหยัดไปได้หลายบาทครับ

Comment

ถ้าซื้อมาเล่นทีความละเอียดจอ 17 " 1024*768 hd4670 คุ้มที่สุด

Comment

Working...
                              X