overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 11 of 11

Thread: หาร้านซ่อมมือถือจีนครับ กทม

OverclockZone Member dkmixsang's Avatar
    รังสิต-ปทุมธานี

Default หาร้านซ่อมมือถือจีนครับ กทม

พอดีว่าจอ N96I มานแตกดูไม่รุเรื่องอ่า อยากซ่อมจอ แต่มีแต่ที่ไกลๆ แพงๆทั้งนั้นเลย หาร้าน กทม. ถูกๆครับ ช่วยส่งรายละเอียนที่ naphapol248@hotmail.com ทีครับ ขอบคุณครับ

OverclockZone Member makwan's Avatar
    เซียร์ รังสิต / ตลาดรังสิต >> Tel.089-7206941จ้า

เท่าที่เห็นมีดีๆ ไม่แพงก็ มาบุญครอง ตะวันนา ครับ

OverclockZone Member dkmixsang's Avatar
    รังสิต-ปทุมธานี

ร้านไหนม่างโปรดช่วยชี้แนะด้วยครับ ขอบพระคุณมากครับ

OverclockZone Member Flip's Avatar

เดินถามตามร้านที่ MBK เลยครับ
    มีอยู่เยอะมาก
    ส่วนร้านไหนผมก็ไม่รู้เหมือนกัน
    แต่ก็เห็นร้านที่ขายของจีนเยอะนะครับ
    ลองถามร้านพวกนั้นดู

OverclockZone Member cartoondw's Avatar

ลองถามที่นี่ดูคับ http://forums.overclockzone.com/foru...hlight=ciphone

OverclockZone Member C-iPhone's Avatar

ขอบคุณครับที่แนะนำ ผมรับซ่อมครับ http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=309653&highlight=ciphone[/url]

OverclockZone Member pavla's Avatar

Unhappy สอบถามเรื่องหาที่ซ่อม iPhone3Gของจีนค่า..

หวัดดีค่ะ
    มีเรื่องรบกวนสอบถามนะคะ
    คือส้มซื้อ 3G ของจีนมา เครื่องสีดำอ่ะค่ะ
    เพิ่งได้มาจากเวปนึงต้นปีนี้ ตั้งแต่ครั้งแรกที่ใช้ก้อรู้สึกว่ามีปัญหาเข้าแล้ว
    คือว่า ใช้โทรเข้า-ออก ได้ไม่เกิน 1 นาทีเลยค่ะ เซงงงงงงสุดๆ!!~
    แล้วอยุ่ดีๆก้อรับสัญญาณไม่ได้ คือหน้าจอไม่ปรากฎระบบเราอ่ะค่ะ
    ประเภทขึ้นตัวอะไรไม่ทราย ยึกยือ!!~ แล้วก้อกลายเปนใครโทรเข้า-เราโทรออกไม่ได้ไปเลย
    แต่ไม่ใช่เท่นั้นนะคะ ส้มยังมิหน้าทนเก็บมันเอาไว้ ทุกวันนี้ยังใช้อยุ่(ท๊น ทน..จะทนทำไมเนี่ย??)
    เลยอยากถามอ่ะค่ะ ว่าจะเอาไปซ่อมที่ไหนดีคะ อยุ่ไกล MBK ค่ะ แล้วจะบอกข่างเค้าว่ามันเปนอาการแบบไหนดี ช่วยแนะนำส้มหน่อยนะคะ ขอราคาด้วยค่ะ อยุ่ที่ประมาณเท่าไหร่คะ
    เฮ้อ..
    ขอบคุณมากค่ะ
    ส้ม

OverclockZone Member

สวัสดีคะ
    พอดีไปลาวแล้วซื้อ iphone 3g wifi มาคะ
    แล้วมีอาการดังนี้
    1.ทรัชสกรีน จะไม่ตรง กับที่จิ้ม
    2.ตั้งค่า GPRS เพื่อใช้เน็ท เข้าเน็ทได้แต่ต้อง เข้าทาง โอเปร่า
    3.ไอคอนที่ร้านลงมา เช่น เฟสบุ๊ค จะขึ้นแบบนี้ " connection to host failed.check your sttings and try again .If the problem persists contact your operator.
    4.ไอคอน msn ก็เข้าไม่ได้คะ
    5.ไอคอน google เข้าไปได้ แต่เป็นภาษาจีนคะ
    อยากทราบว่ามีทางแก้ไข หรือลงโปรแกรมให้ใหม่ได้หรือไม่คะ
    ถ้าทำได้ต้องการเบอร์โทร และก็ที่อยู่เพื่อไปซ่อมคะ
    รบกวนด้วยนะคะ แจ้งมาตามอีเมล์นี้ก็ได้คะ kik_kkik@hotmail.com

OverclockZone Member subsub's Avatar

ลองหาที่เว็บนี้ดูนะครับ http://www.dragon-forum.com

OverclockZone Member

ตอนนี้ยังมีใครรับซ่อมเครื่องจีนอยู่บ้างครับ มี Note2 เครื่องจีน อยากซ่อมมาก เสียดายที่ยังใช้งานได้อยู่ครับ

Banned

Default ????? ????????????? ??? ?????

???????????? ??????!

??? ???????? ??????? ?????????? ????????????? ?? ??????????? ???????????? ????????????? (????????) ?????. ???????????? ????????? ?????????????? ?? ??????? ? ?? ????????? ??? ????????????, ????? ????????? ?? ?????? ?????????????? ?????????, ?? ? ??????????? ??. ?????????? ?? ????, ????? ??????? ?? ??????? ?????, ??? ??????????????? ???????????? ??????????? ? ???????? ??????????????? ?????? ?????????.
    1)????????????? ????? ? ?????? -????? ???????? ? ????? ???????? ??? ???????? ???????. ?? ???????????? ??????? ??????????? ? ?????? ???????????? ????????????, ????????????? ? ????????????, ??????????, ????????? ????????????? ??????.
    2)????????? ??????? ?????? ? ?????? - ???? ??????? ??????????? ?????????, ?? ????????? ???????, ????? ????????? ????? ??????? ??????, ??? ????? ????? ??? ????, ????????, ????????????? ??????. ?? ?????????? ??? ?????? ???????, ???????? ??????????????????. ?????? ?? ????????, ?????? ??????? ??????????, ??? ??????????? ????????????? ??????? ????? ?????? ?????? ?????, ??? ????????? ? ???????? ????????????.
    3)???????? ????? ????? -?? ?????????? ??? ???????????? ???????? ????????????. ????? ?????? ???? ??????????? ????????????? ?????????????????? ?????. ??????? ????? ??????????? ???? ???????? ??????????? ???????? ??? ??????????? ?????? ?????????????? ????????????, ??? ???????????? ???????? ??????.
    4)????????????? ????? ??? ????? ????? - ?? ????????? ? ???, ????? ??????????????? ???? ?????? ??? ???????? ??????. ? ???? ??? ???????? ??????? ???????? ?????, ??????? ??? ??????? ?????????, ???? ???????. ????? ????, ?? ??????? ????? ?????????? ? ????? ??????????????? ?? ???????? ?????? ????????????? ??????? ??????.
    5)????????????? ????? - ???????? ????? ????????? ?????? ????????? ? ???????? ????????.?????????? ???? ??? ????? ??????????.
    ??? ????? ??????? ?????? ? ??? ?? ?????????? ??????? ??????
    ????????!
    ????? ??????? ????????????? ??????? ????
    ?????????????? ????? ??????
    ?????? ?????????? ??????? ?????
    ??? ??????? ??????? ????? ? ??????? ???
    ???????? ????? ? ?????? ????
    ??????? ??????? ????? ? ???????? ?????
    ????????? ??????? ?????? ??????
    ????? ????????????? ??????
    ????????? ??????? ????????????? ?????
    ????? ???????? ?????
    ?????????????? ??????
    ????????????? ????????? ?????
    ????? ????????????? ?????????? ??????
    ????? ???????? ????? ????? ???????
    ???????? ????????????? ????? ?????
    ?????? ????? ???????????? ? ?????? ???? ????
    ?????? ????????????? ??????
    ???????? ????????????? ??????
    ????????????? ????? ???????????
    ??????? ????? ? ????? ???????
    ????? ????????????? ??????? ??????? ????
    ????????? ?????
    ??????? ????? ???????????? ???????????? ????
    ??????????? ???????? ?????
    ????? ????????????? ?????
    ??????? ??????? ????? ? ????????
    ????? ???????? ??????? ????????????? ??????
    ??????? ????? ??? ??????????? ????
    ???????? ????? ????? ????????? ???????
    ???????? ????? ?????????? ?????????
    ?????? ??????????? ?????
    ?????? ? ????????????? ??????
    ???????????? ??????? ????????????? ??????
    ????? ????????????? ????? ????? ?????????
    ????????? ??????? ????? ????
    ??????????? ???????????? ?????? ?????????????
    ?????????? ????????????? ??????
    ??????? ????? ?? ????????????? ??? ??????????? ????
    ?????? ??????? ????? ?????????
    ??? ????? ???????? ????????????? ?????
    ??? ????????? ?????????? ??????? ????????????? ?????
    ??????? ????? ??????????????
    ?????? ????????????? ?????
    ????????? ????????????? ??????
    ??????? ????????????? ????? ??????? ?????????????
    ???????? ????? ??? ????
    ??????? ????? ??????? ?????????????
    ??????? ????????????? ??????
    ?????? ????????????? ????? ??? ????
    ???????? ?????? ?????

Bookmarks

Bookmarks