Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลง Driver ที่แถมมาในกล่องลงแล้ว จอดำ!? ATi 4670

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลง Driver ที่แถมมาในกล่องลงแล้ว จอดำ!? ATi 4670

คือว่าผมซื้อการ์ดจอมาอะครับ Powercolour ATi4670 1G DDR3 อะครับ
    แล้วผม เอาแผ่น Driver ในกล่องมาลงอะครับ พอลงเสร็จมันบอกให้ restart อะครับ
    ผมก็กด ok ให้มันรีไป พอ boot มาไหม่ ก็เข้า window ไม่ได้เลยอะครับ จอดำเลยอะครับ

ช่วยผมด้วยนะครับ การ์ดจอตัวแรก T_T

บอกวิธีทำด้วยนะครับ มือไหม่อะครับ

Comment

ต้องเข้า Safe Mode ไป uninstall ไดร์เวอร์การ์ดจอตัวเดิมออกก่อนคับ แล้วจะเข้าวินโดว์ได้ แล้วหาโหลด

ไดร์เวอร์การ์ดจอตัวใหม่ ๆ จากเวปมาลงคับ

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
        X