Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้การ์ดจอของ ATI รุ่นไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้การ์ดจอของ ATI รุ่นไหนดีครับ

คือปัจจุบันผมใช้การ์ดจอของ Nvidia อยู่ แต่เนื่องจากเครื่องคอมใช้ดูหนังซะส่วนใหญ่ และเห็นมีคนบอกว่า ATI ภาพจะสวยกว่า แต่มีปัญหาเรื่อง Driver จึงอยากสอบถามผู้รู้ว่าเปลี่ยนมาใช้ ATI ดีไหม และถ้าดีแนะนำรุ่นไหนบ้าง (ที่ไม่มีปัญหา+ใช้งานได้ดีคุ้มค่า)

ปัญหา อะไม่มีหรอก เป็นเฉพาะ บางคนเท่านั้นแหละ

แนะนำ 4670 4830 4850 4870 ละกันต่ำกว่านี้มะรุนะ - -

ท่านใช้ Nvidia รุ่นอะไรอยู่ละครับ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
      ปัญหา อะไม่มีหรอก เป็นเฉพาะ บางคนเท่านั้นแหละ

แนะนำ 4670 4830 4850 4870 ละกันต่ำกว่านี้มะรุนะ - -

ท่านใช้ Nvidia รุ่นอะไรอยู่ละครับ

ผมใช้ Gforce 7300 AGP Slot อ้ะครับ

แต่ว่าจะเปลี่ยนคอมใหม่ และเปลี่ยนยี่ห้อการ์ดจอไปเลยน่ะครับ

Comment

ตัวที่แรงที่สุด

Comment

งบเท่าไหร่อะครับ
          จะได้เปลี่ยนบอร์ด หรือท่านจะเปลี่ยนทีั้ง หมด เลย

แนะนำ CPU I7 ครับ -0- ล้อเล่งๆหุหุ

Comment

ตามงบเลยครับ ซื้อการ์ดจอแรงๆ ต้อง พ่วง psu วัตต์เยอะๆครับ เดี๋ยวนี้ หุหุ มานกิงไฟจิงๆ

Comment

Working...
            X