Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชั่วโมงนี้จะซื้อ sink cpu ซักตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชั่วโมงนี้จะซื้อ sink cpu ซักตัว

ไม่ทราบว่า ณ ตอนนี้จะซื้อ sink cpu ซักตัว ไม่ทราบว่าจะซื้อรุ่นไหนดีครับ

อยากได้ที่ความสวยเป็นอำดับแรกก่อน ความเย็นเป็นอันดับสองครับ

คือตอนนี้สนใจ cooler master V8 แต่ว่าไม่แน่ใจว่าจะหาซื้อได้ไหม

หรือควรซื้อรุ่นไหนดีครับ

ป.ล. ผมใช้เคส Lian-li PC G7 ฝาข้างไสอยู่ครับ
    Last edited by Npermsin; 24 Nov 2008, 01:28:23.

คุณซื้อ V8 ไปแล้วไำม่ใช่หรือครับ
    http://forums.overclockzone.com/foru...39#post5098239

แล้วตกลงยังไงครับเห็นถามหลายกระทู้แล้ว ตกลงซื้อหรือยัง ของอย่างงี้แล้วแต่คนมองครับ สวยไม่สวย ถ้าถูกใจก็ซื้อเลย

Comment

Asus Silent หรือ Zalman 9600

Comment

V8เห็นอยู่ในหน้าซื้อขายครับ ลองเปิดดูครับ

แต่ไม่รู้เรื่องกะเค้าหรอกคับ เคยเห็นเลยแว่บมาบอก อิอิ

Comment

Zalman 9500 LED (เย็นนรก) ราคา 1850 ฿ ( TK / JEDI)
          ใช้ดี จึงบอกต่อ หิหิหิ
          1. สวย
          2. เเรง (เย็น)
          3. ถูก
          4. ใช้แล้วหล่อ ( อันนี้สำคัญมาก ^^ )

Reviews Zalman CNPS-9500LED ( ห้องธรรมดา อัดไฟหนักๆ ยังนิ่ง )

Last edited by TWK.; 23 Nov 2008, 17:27:52.

Comment

ท่าน จขกท. ทำผมงานเข้าเลยครับ
            T^T
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            .
            ..

กำลังจะอัพคอมครั้งใหญ่ กำลังนึกอยู่ว่าขาดอะไรไปบ้าง

ชักเกิดกิเลสกะซิงค์CPU ซะงั้น 555

เลยอยากหาซิงค์ดีๆ ที่มันเย็น+ไม่หนัก เพราะไม่ได้วางเคสนอน

มารอคำตอบด้วยคนดีกว่า อิอิ

Comment

ASUS Lion Square ร้าน HwH 1500บาท ลากโหดได้เลย

Comment

Originally posted by shinwa View Post
                คุณซื้อ V8 ไปแล้วไำม่ใช่หรือครับ
                http://forums.overclockzone.com/foru...39#post5098239

แล้วตกลงยังไงครับเห็นถามหลายกระทู้แล้ว ตกลงซื้อหรือยัง ของอย่างงี้แล้วแต่คนมองครับ สวยไม่สวย ถ้าถูกใจก็ซื้อเลย
                คือฝากคุณมีนซื้อที่พันธุ์ทิพย์ เห็นคุณมีนว่าที่ TK ของเข้าวันนี้

แต่เห็นมีคนโพสไว้ว่าของยังไม่เข้าครับ

เลยคิดอยู่ว่าจะเปลื่อนใจใช้รุ่นไหนดีครับ

Comment

เห็น Web ต่างประเทศเ้ค้า Review ไว้

รู้สึกว่า True black จะเย็นเิป็นอันดับ 1

ก็สนใจอยู่ แต่ว่ามันแพงไปหน่อยครับ 2550+พัดลมอีก

Comment

อ้าว!!!

ช่วยกันโหวตหน่อยครับ

Comment

V8 มันเป็นอะไรที่ใช่เลย มันเหมือนคอมเรามีเครื่องยนต์พวกรถเก๋งดังๆอยู่ในคอมเรา อืม...

Comment

Originally posted by ๐Judas๐Iscariot๐ View Post
                        ASUS Lion Square ร้าน HwH 1500บาท ลากโหดได้เลย

ไม่ใช่2000กว่าบาทหรือครับ?

Comment

ทูนิกคับ สวย+เย็น รองจากทูแบ็คนิดเดียว

Comment

ยังมีนอกเหนือจากนี้ไหมครับ

True black มีร้าน jedi ขายอยู่ร้านเดียวหรือครับ

Comment

Originally posted by yuki_kaze View Post

ไม่ใช่2000กว่าบาทหรือครับ?
                              เขาลดราคามาเป็นอาทิตย์แล้วครับ ถึงบอกว่าชั่วโมงนี้มันคุ้มที่สุด ไม่เชื่อเข้าไปที่เวป HwH ได้เลยครับ

ผมสั่งจากกรุงเทพมาใช้เองแล้ว1ตัว 1500บาทถ้วน... ของดีจึงบอกต่อ

Comment

Working...
                              X