Announcement

Collapse
No announcement yet.

พึ่งซื้อ scanner EPSON V30 มา งานเข้าเลยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พึ่งซื้อ scanner EPSON V30 มา งานเข้าเลยครับ

จากรูป ผมสแกนแผ่นที่เป็นแบบเงาสะท้อน ตัว V30 ที่ซื้อมาใหม่ ดันสแกนเห็นแสงของหลอดไฟเป็นริ้วๆเลยครับ ขณะที่ตัวเก่าก็ปกติดี คำถามครับ

1. เป็นปัญหาของฮาร์ดแวร์ทั้งรุ่นหรือเปล่าครับ หรือเป็นเฉพาะของผม
    2. ถ้าต้องซื้อใหม่(พอดีจะซื้อ Multifunction มาติดแท้งค์) ควรซื้อรุ่นไหนดีครับ

รบกวนหน่อยครับ...ขอบคุณครับ
    Last edited by Apiyut; 24 Nov 2008, 14:07:00.

ดัน

Comment

ดันๆ

Comment

ลอง ยกไปร้าน ที่ซื้อมาสิครับ แล้ว ให้เค้า เช็คให้

Comment

Working...
        X