Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซ้งเป็ด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซ้งเป็ด

ตอนแรกนึกว่าซื้อ 3870 magic+ram2 G/667+psu raidmax530 w จะทำให้เล่น pes 2009 ลื่น
    ตอนนี้มีคนบอกว่าควรจะเปลี่ยนบอร์ดอยากให้ทุกท่านช่วยผมเลือกเมนบอร์ดนิดนึง

ขอรายชื่อและราคานะครับท่านแล้วมีคำถามอีกครับ เคสตัวเดิมจะใส่ได้ไหมอ่ะ
    เปนเคสของ acer m1610 aspire
    Attached Files

ตามที่บอกนั้น ละ
    ลงไดร์เวอร์ VGA ตัวอื่น ยังนะ (ตัวที่ต่ำกว่า 8.11 นะ)

Comment

แรมแถวเดียวหรือ MB ไม่ DUAL CHANAL
      ไดร์เวอร์ตัวที่ใช้ได้คือ 8.10 กับ 8.11 ลองดูครับ กับ 3870

Comment

แรม 2 ตัวครับ ตัวละ 1G/667 เมนบอร์ดไม่dual
        ขอบคุณทุกท่านครับที่มาตอบๆ หา driver 8.10 ไม่ได้อ่ะ เวปมันเปน 8.11 แล้ว

Comment

Originally posted by rooneytu View Post
          แรม 2 ตัวครับ ตัวละ 1G/667 เมนบอร์ดไม่dual
          ขอบคุณทุกท่านครับที่มาตอบๆ หา driver 8.10 ไม่ได้อ่ะ เวปมันเปน 8.11 แล้ว
          XP เม้นบ่

http://ati.amd.com/support/drivers/x...evious-xp.html

.

Comment

Working...
          X