Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อ Phenom x4 9550 หรือ atlon x2 6000+ ดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ซื้อไปเลย มัวแต่รอไม่ได้ใช้หรอก

Comment

Phenom II รออีกนานเป็นเดือนแหละครับ กว่าจะออกวางตลาด ออกวางตลาดแล้ว ก็รออีกเป็นเดือนแหละ กว่าผู้จำหน่าย จะสั่งเข้ามาเพราะต้องรอให้ของเก่าลดน้อยลงก่อน ไม่งั้นราคาตีกันแน่

ซื้อก่อนได้ใช้ก่อน ถ้ารอได้ก็สมควรรอครับ อย่างเร็วคงประมาณ 3 เดือนมั้งครับ (เดาเอา)

Comment

ถ้าไม่รีบ ก็กำเงินรอก่อนก็ได้ครับ
        แต่ถ้าไม่ใหวต้องเอาแน่นอน ก็ นังน่อมครับ ลื่นกว่ากันแยะ

Comment

เอา atlon x2 6000+
          มาใช้ก่อนเหอะ

ไว้สัก ปลายๆ ปีหน้า ค่อยเปลี่ยน cpu ก็ได้
          เผื่อได้เล่น เจ้าน่อมแบบไม่แพง

Comment

6000+ มาใช้ก่อนดีก่าครับ ผมก็จัดเซตนี้มาแต่ไม่ค่อยได้เล่นแล้วเท่านั้นเอง ล่าสุดก็ FARCRY2
            ตอนนี้ใช้ โน้ตบุคอย่างเดว..กลับถึงบ้านหมดแรงนอน คร่อกก.....................................

ฟีน่อมIIรอฝากเพื่อนซื้อที่ญี่ปุ่น น่าจะถูกกว่าสักพันนุง cpu มันคงมะพังง่ายละมัง(หวังว่านะ 555+)

Comment

Originally posted by eXzato View Post
              ซื้อไปเถอะครับ ฟีน่อมสองเปิดตัวมาอ้วกแน่นอนครับ นอกจากรอไหว

Originally posted by Alexis View Post
              ซื้อไปเลย มัวแต่รอไม่ได้ใช้หรอก
              +อีก1

Comment

Working...
              X