Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคสใสเอ๊กโค่ เอาขึ้นมาวางบนโต๊ะแล้วครับ [โชว์]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคสใสเอ๊กโค่ เอาขึ้นมาวางบนโต๊ะแล้วครับ [โชว์]

เขี่ยเลียนลีไปไว้ข้างล่างครับ ยี้

Comment

Comment

ถึงจานอนคว่ำหน้า
        ก้อถ่ายมาจนได้แระ ฮ่า

Comment

Comment

เหมือนชาวบ้าน มิต้า ..ไม่
            ถอดกระดองออกซะงั้น อิอิ

Comment

เหมือนชาวบ้าน มิต้า ..ไม่
              อะรัยซวยๆ มิต้า ..ทำ

...ประกาศ จี สกิลล์ ไม่ซับพอร์ทกับ P5wDH จ้า....
              ( ตั้ง 800 MHz คล๊อกแล้วเออเร่อ )

Comment

โคตรเท่ห์เลยอ่ะ สุดยอด อยากได้จิง แต่ที่เชียงรายไม่มีขายอ่ะ

Comment

เอ้า.. นึกว่าเคสใสใหม่ยี่ห้อเอ๊กโค่

วันหลังเอาเคส Lian-Li มาโชว์บ้างนะท่าน เดี๋ยวมันน้อยใจแย่ (จะรอชมๆ)

Comment

สวยจัง....อ่า

Comment

Originally posted by ECHO View Post
                      ...ประกาศ จี สกิลล์ ไม่ซับพอร์ทกับ P5wDH จ้า....
                      ( ตั้ง 800 MHz คล๊อกแล้วเออเร่อ )
                      งงครับ ไม่รับยังไงเค้าใช้กันทั่วบ้านทั่วเมื่อง หรื่อแรมท่านไม่ไหว

Comment

คืองี้ครับท่าน เบนซ์
                        แรมผมรุ่น F2 PK Kit (ตัวสีฟ้า) ที่ Display Bios ขึ้น CP2-5300 ครับ ปกติต้องเปน PC2-6400
                        ทีนี้ผมเข้าไปฟิก DRAMที่คอนฟิกไบออส จากAuto เปน 800 MHz แล้ว o/c นิดหน่อย 15% ครับ
                        พอรีบุ๊ทปุ๊บ ไบออสบอก o/c เฟล ต้องกลับไปดีฟ้อน จึงปกติ (เรด0หายด้วย ต้องมาหากันใหม่)

งี้ต้องทำอย่างงัยครับท่านเบนซ์ Display Bios ถึงจะขึ้น PC2-6400 และคล๊อกแบบแมน่วลได้โดย
                        ไม่เฟลครับ

ปล.เหนเขาว่า F2 HZ ไม่มีปัญหาครับ บุ๊ทมาโชว์ PC2-6400 หรา

Comment

ผมอาจกล๊อกไม่เปนก้อได้
                          แต่งัยก้อยัง คาใจ PC2-5300 ไม่หายครับ

Comment

Originally posted by ECHO View Post
                            คืองี้ครับท่าน เบนซ์
                            แรมผมรุ่น F2 PK Kit (ตัวสีฟ้า) ที่ Display Bios ขึ้น CP2-5300 ครับ ปกติต้องเปน PC2-6400
                            ทีนี้ผมเข้าไปฟิก DRAMที่คอนฟิกไบออส จากAuto เปน 800 MHz แล้ว o/c นิดหน่อย 15% ครับ
                            พอรีบุ๊ทปุ๊บ ไบออสบอก o/c เฟล ต้องกลับไปดีฟ้อน จึงปกติ (เรด0หายด้วย ต้องมาหากันใหม่)

งี้ต้องทำอย่างงัยครับท่านเบนซ์ Display Bios ถึงจะขึ้น PC2-6400 และคล๊อกแบบแมน่วลได้โดย
                            ไม่เฟลครับ

ปล.เหนเขาว่า F2 HZ ไม่มีปัญหาครับ บุ๊ทมาโชว์ PC2-6400 หรา
                            ตั้งในไบออสให้เป็น 800 แล้ว โอ 15 เปอร์เซ็นนี่ แรมวิ่งตั้ง 920 แรมตัวถูกแบบนี้จะวิ่งถึงเหรอครับ ถ้าจะโอจริงต้องทดลงมา อย่างน้อยๆ ก็ต้อง 667 หละครับมันจะได้ไม่เกิน 800 เพราะตามความคิดผมแรมตัวนี้น่าจะวิ่งได้ไม่เกิน 800 ได้มากเท่าไหร่ อ้อแล้วได้เพิ่มไฟให้แรมหรือไม่ เพราะแรมตัวนี้มันต้องการไฟที่ประมาณ 2.0-2.1 โวลล์นะครับ หรือจะอัดไป 2.2 เลยก็ได้ แรมมันทนได้อยู่แล้ว

ผมอาจกล๊อกไม่เปนก้อได้
                            แต่งัยก้อยัง คาใจ PC2-5300 ไม่หายครับ
                            ลองวิ่งความเร็ว ซีพียูความเร็วเดิมๆ แล้วสั่งแรมวิ่ง 800 ดู มันก็น่าจะขึ้น PC2-6400

Comment

สวยงามงับ

Comment

Working...
                              X