Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้จัก AMD ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้จัก AMD ครับ

คือตอนนี้กำลังสนใจกะ AMD เลยอยากจารู้รายละเอียดเกี่ยวกับ Chipรุ่นต่างๆของ AMD ไม่ทราบว่าจะหาได้จากที่ไหน

Wikipedia

Comment

ชิบเซ็ต amd หรือ ตัว cpu ครับ

Comment

ทั้งคู่เลยอ่ะคับ

Comment

ลองเข้าเว็บ www.amd.com ดูก่อนครับ แต่จะเป็นภาษาอังกฤษครับ

หรือสนใจตัวไหนอยู่ ก็ลองยกมาถามดูครับ คำถามจะได้แคบลง

Comment

่ย่อมาจาก Advanced Micro Device ครับ

Comment

สมัย 1000BC เอเอ็มดียังไม่เกิดครับ

Comment

เดินไปที่ร้านขายคอม พร้อมกับกำเงิน 40,000 หมื่น บอกเค้า ของชุด amd แรงๆซักชุด ท่านก็จะรู้จัก amd แหละครับ แถมหน้าตาหล่อขึ้นอีกด้วย

Comment

Working...
                X