Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยคับผม มีปัญหาคับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยคับผม มีปัญหาคับผม

โน๊ตบุ๊ค ผ ม ไม่เจอไวเลตเลย สักอัน มันเป็นที่ไอไรคับผม ทั้งที่ ไดร์เอร์ มันก็ เจอแล้วอะคับผม

พอเเปิด ให้ค้นามันก็ บอกว่า ให้เช็ค สวิต และ กดรีเซ๊ทอีกที ทำไแล้วมันก็ไม่เจอสักทีคับผม

เป็นที่อะไร หรือ่า เป็นที่เครื่องผม คับผม

ลองกับไวเลสหลายๆที่ดู แล้วก็ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ตัวใหม่ดู ถ้ายังไม่หายก็น่าจะเป็นที่เครื่องแล้วล่ะครับ

Comment

รบกวนอีกนิดได้ไหมับผม รบกวน หาไดร์เวอร์ที่ ซัพพอร์ทให้ผมทีคับผม

Comment

Working...
      X