Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus 9800 GT Martix

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus 9800 GT Martix

สอบถามว่าวางจำหน่ายเมื่อไหร่ครับ แล้ว ร้านไหนบ้าง ระบุสถานที่ได้จะดีมากครับ ขอบคุณไว้ก่นอเลยครับ

รบกวนถามเรื่อง PSU ด้วยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ ต้องการ 800-1000 ครับ อยากได้ของดีครับ

มีแล้วนี่ครับ hwh ครับขายอยู่

Comment

800-1000 ราคาหรือ watts คับ ถ้าราคา คงจะหาดีไม่ได้หรอก มีก้พวก de... เเนะนำให้ใช้ของดีๆวัตต์เต็มๆเลยดีกว่า

ซัก450 วัตต์เต็มก็พอ

Comment

ร้านไหนครับ จะได้ไปถอยมาสักตัว เคยไปเดินดูแล้วยังไม่มีนะครับ 9800 นะครับ ไม่ใช่ 9600 ช่วยระบุได้ไหมครับ ที่ไหน ร้านไหน ชั้นไหน ขอบคุณมากครับ

เรื่อง PSU 800-1000 W ครับ ไม่ใช่ราคาครับ อยากทราบเรื่องคุณภาพกับยี่ห้อ ก่อนนะครับ แล้วราคาค่อยว่ากันทีหลัง

ขอบคุณครับ

Comment

ไมท่านไม่เล่น 9800GTX+ ไปเลยงะ

Comment

Originally posted by TeamZa View Post
            ไมท่านไม่เล่น 9800GTX+ ไปเลยงะ
            เห็นด้วยครับแรงกว่า แต่สงสัยท่าน จขกท. อยากได้การ์ดหล่อๆ อิอิ

Comment

มันกินไฟต่างกันเยอะอยู่นะครับ9800gt/gtx+เนี่ย
              แต่ลื่นหัวแตกทั้งคู่อยู่แล้ว
              9800gtเกมส์ส่วนใหญ่ก็ปรับได้สุดอยู่แล้ว ยกเว้นcrysisเกมส์ปัญหาเกมส์เดียว
              และตัวmatrixยังมีโหมดประหยัดพลังงาน(ในตัวมันเอง) เมื่อใชแค่้2d จะลดพลังงาน30%
              ถ้าเป็นตามที่โฆษณาไว้นะ ผมว่าน่าสนใจมาก อยากแรงก็ได้อยากประหยัดก็ได้ ผมก็ว่าจะเอาตัวนี้แหละ
              http://www.mobilemag2001.com/localne...237/ln0237.htm

Comment

ขอบคุณครับ พอดีชอบเป็นการส่วนตัว ชอบตรงที่มี HDMI
                ว่าแต่มีขายที่ร้านไหนครับ ต้องการด่วนครับคอมที่บ้านไม่ได้เปิดมาเกือบ 2 เดือนแล้วครับ
                ขอที่อยู่ร้าน ชื่อร้าน เอาแบบบอกเจาะจงเลยนะครับ
                ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X