Announcement

Collapse
No announcement yet.

3850 ยังพออยู่มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3850 ยังพออยู่มั้ยครับ

ตอนนี้ผมใช้ power color 3850 แต่ช่วงหลังๆนี้เห็นการ์ดรุ่นใหม่ออกมาแรงๆทั้งนั้น อยากรุ้ว่า 3850 ยังพอไหวกับเกมส์ใหม่ๆ ที่ทยอยออกมารึเปล่า จะขายซื้อตัวใหม่ก็เสียดาย เพราะตอนซื้อมา 6000 กว่าๆ แต่ตอนนี้ถุกมาก หรือจะซื้อมาอีกตัวแล้ว CF จะพอถูไถไปได้มั่งอ่ะป่าว
    แล้วอยากรู้ว่า CF กับรุ่น 4XXX ได้รึป่าวครับ

พอใหวอยู่ ( Medium / High )

Comment

ยังพอเล่นเกมส์ใหม่ๆได้อีกนานครับ ไม่ต้องรีบเปลี่ยนหรอก

Comment

COD5 ผมก็เล่นได้สบาย สวยด้วย
        ตอนแรกตั้งงบไว้ 20k จะอัพเกรดใหม่ พอเจอสภาพเศรษฐกิจแบบนี้ เก็บเงินไว้ก่อนดีกว่า

Comment

ยังสบายๆอยู่ครับ

Comment

ยังไปได้อยู่

Comment

Working...
            X