Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเสียบ thumpdrive แล้วมันเข้า IE แล้วก็ค้าง???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวลาเสียบ thumpdrive แล้วมันเข้า IE แล้วก็ค้าง???

เวลาเสียบ thumpdrive แล้วมันเข้า IE แล้วก็ค้างครับ window vista ต้องกด task manerger แล้วก็ close program เอา เมื่ิิอก่อนไม่เป็นนะ งง เลย คืดว่ามี virus ลอง kaspersky avast หาแล้วก็ไม่เจอ มีวิธีแก่้ไหมครับ

แล้วแฟรชไดร์ฟตัวนั้นมันเคยเสียบกับเครื่องมาก่อนรึป่าวค้าฟ ถ้าเพิ่งเสียบครั้งแรก ที่มันค้างอาจเป็นเพราะลงไดรเวอร์ก็ได้ค้าฟ (ไม่แน่ใจ)

Comment

ลองเอาทรัมไดร์อันอื่นมาเสียบดูหรือยังครับ ถ้าอันอื่นไม่เป็นก็แสดงว่า ทรัมไดร์ตัวนี้มีปัญหา ลองฟอร์แมท แล้วทดลองใหม่ ถ้ายังเป็นอีกก็เอาไปเคลมได้ครับ

Comment

Working...
      X