Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับผมทำไมRam แปลกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับผมทำไมRam แปลกๆ

ทำไมค่า Real Write Cory มันน้อยกว่า ตอนRam วิ่งที่ Bus 940 อีกอะครับ งง เทส PI 1mb 30วิ Ram GeiL Untra 800 ซิ้งส้มๆ
    มือใหม่ น้องใหม่เว็บนี้ด้วยครับ
    Last edited by CSC; 24 Nov 2008, 00:35:52.

รอท่านวิกรคับ

Comment

เหมือนผมก็จะเคยเป็น
      ตอนแรกก็งงๆ
      ถึงตอนนี้ ก็ยัง งงๆ อยู่เหมือนเดิม
      รอท่านต่อปาย
      อิอิ

Comment

เหอๆๆ งง กันหมดเลย เหอๆ

Comment

ท่านวิกรเคยบอก 6000+ จะมีปัญหากับตัวคูณต่ำกว่า 9 แบนวิธจะล่วง(ผมทดลองดูก็เป็นครับ) แต่ของท่านมันยัง 9.5 อยู่เลย
          ลองใช้ตัวคูณ 10 ขึ้นไปดูครับว่ายังเป็นอยู่หรือเปล่า

Comment

ตัวคูณ 11*300 แต่ramวิ่ง แค่ 940 เอง ไม่มีปัญหา

Comment

ผมว่า เป็นที่ ตัวคูณ ลงด้วย.5 อะครับผม รองเปลี่ยนเป็น 10.5 แล้วก็ยังเหมือนเดิมแต่ramวิ่งBUS 940 นะครับ MB ผม AX78อะ

Comment

รอท่านวิกรมา อิอิ

Comment

Working...
                X