Announcement

Collapse
No announcement yet.

บันเทิงกับ DDR2 บน GIGABYTE EP45-UD3P !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บันเทิงกับ DDR2 บน GIGABYTE EP45-UD3P !!!

วันนี้ก็มีกิจกรรมมันส์ๆจากทาง GIGABYTE มาฝากกันนะครับ สำหรับใครที่กำลังเหงาๆเซ็งๆ ไม่รู้จะอัดอะไรเล่นก็ลองหันมาดูทางนี้กันซักหน่อย

สำหรับกิจกรรมนี้ก็เป็นกิจกรรมแข่งขันการโอเวอร์คล๊อกเมโมรี ซึ่งกติกาก็ไม่มีอะไรยุ่งยากเลยครับ เพียงท่านใช้เมนบอร์ดจาก GIGABYTE ในโมเดล EP45-UD3P, UD3R, UD3 สามโมเดลนี้เท่านั้น แล้วก็ทำการโอเวอร์คล๊อก เรียกความเร็วของแรมของท่านให้ได้มากที่สุด ซึ่งอย่างน้อยจะต้องเกิน 1508MHz จึงจะสามารถส่งผลการแข่งขันได้ สำหรับรายละเอียดเพิ่มเติมนั้นชมเอาจากในเวบการแข่งขันเลยครับ

ว่าแล้วก็ลองเล่นมันด้วยซะเลย อิอิ

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=450432

วันนี้กับยกแรกพอแค่นี้ก่อนครับ เดี๋ยวหาเวลาเล่นอีกทีกับความเย็นในแบบติดลบ !!!

โอ้ววววววว
    sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

ว้า อดเยย

Comment

อีกหน่อยหละกันกับ GKX อีกคู่ ไล่ๆกันมาแล้ว....ที่ 760MHz (DDR2-1520MHz)

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=450328

ต่อด้วย Max FSB แบบขำขำของ UD3P

http://valid.x86-secret.com/show_oc.php?id=450331

Comment

แรมผมตันที่ 1412 เองครับ CL5

เดี๋ยวลองปล่อย cl ดูมั่งเผื่อไปได้อีก

Comment

ลดหน่อยได้ไหม อิอิ

Comment

เซงเลยไม่มีบอด

Comment

Originally posted by panuza View Post
                เซงเลยไม่มีบอด
                เซ็งกว่าคับ ถึงมี mobo ผมก้อไม่มีปัญญาพาไป 1508
                ท่านนุเอาเลย ที่ 1 ได้ 5หมื่นกว่าบาท i7 เห็นๆ

Comment

จะเอาไรไปสู้มันเนี่ย -*-

Comment

เล่นด้วยสิ
                    Attached Files

Comment

Holy crap ! ! ! DDR2 นะเนี่ยรู้แล้วว่าทำไมพี่ถึงหาแรม อิอิ

1500 USD แนะ

ปล.เอาโดผมไปเล่นไหม (ถ้าได้มาแบ่งผมด้วยนะ อิอิ)

Comment

Originally posted by eXzato View Post
                        Holy crap ! ! ! DDR2 นะเนี่ยรู้แล้วว่าทำไมพี่ถึงหาแรม อิอิ

1500 USD แนะ

ปล.เอาโดผมไปเล่นไหม (ถ้าได้มาแบ่งผมด้วยนะ อิอิ)
                        อิอิ ถ้าได้จริงๆ เด๋วถอย JR 790GX ให้สองชุดบวกโด PC10000 ให้เลย

Comment

O_O

Comment

Originally posted by ZoLKoRn View Post
                            อิอิ ถ้าได้จริงๆ เด๋วถอย JR 790GX ให้สองชุดบวกโด PC10000 ให้เลย
                            พี่ซอลสู้ๆ พี่ซอลสู้ตาย พี่ซอลไว้ลายสู้ตายสู้ๆ อิอิ

Comment

พี่ซอล... เล่นด้วยจิ ^^

แหะๆ อยากเล่นอีกอ่ะ...

เดี๋ยวน้องเท ln ให้ นะนะนะ ^^'

Comment

Working...
                              X