Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเกี่ยวกับการ์ดจอโน๊ตบุค ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเกี่ยวกับการ์ดจอโน๊ตบุค ATI

ผมสามารถ อัพเดทไดร์เวอร์ได้ไหม ให้เหมือนกับพวกไดร์เวอร์การ์ดจอของ pc เท่าที่ผมรู้ ของ nvdia สามารถทำได้ แล้ว ati ทำได้ป่าวครับ อยากใช้ไดร์เวอร์ใหม่ๆ เร็วๆ

ทำได้ครับผม

Comment

แล้วต้องทำยังไงครับ แล้วเข้าเวปไหน

Comment

เข้า google แล้วพิมพ์ว่า driver ATI จากนั้นเลือกรุ่น,OS จบบบ

Comment

http://ati.amd.com/support/driver.html

ตามนี้ไปเลยครับ ลองหาไดร์เวอร์ที่เหมาะสมกับเครื่องเราที่สุดดู เพราะบางเครื่องหรือบางชิบ ทำงานได้ดีกับไดร์เวอร์ตัวเก่าครับ

Comment

Originally posted by champ_lfc View Post
            http://ati.amd.com/support/driver.html

ตามนี้ไปเลยครับ ลองหาไดร์เวอร์ที่เหมาะสมกับเครื่องเราที่สุดดู เพราะบางเครื่องหรือบางชิบ ทำงานได้ดีกับไดร์เวอร์ตัวเก่าครับ
            กับของโน๊ตบุคนะครับ เช่นตัว hd 3470 มันใช้ไดฟ์เวอร์ของตัว pc ได้ด้วยหรอครับ

Comment

www.guru3d.com

Comment

www.laptopvideo2go.com มันเป็นของ nvidia แต่ ati ก็น่าจะมีนะพอดี mod ของ nvidia อยู่

Comment

Originally posted by piggie View Post
                  www.laptopvideo2go.com มันเป็นของ nvidia แต่ ati ก็น่าจะมีนะพอดี mod ของ nvidia อยู่
                  แบบนี้เลยครับ แต่เป็นของ Ati อ่ะคับ มีป่าวครับ

Comment

Originally posted by bloodrising2 View Post
                    กับของโน๊ตบุคนะครับ เช่นตัว hd 3470 มันใช้ไดฟ์เวอร์ของตัว pc ได้ด้วยหรอครับ
                    ใช้ได้ครับ ผมก็ใช้อยู่

Comment

ขอบคุณทุกท่านมากเลยครับ

Comment

Working...
                      X