Announcement

Collapse
No announcement yet.

สำหรับชุมชนชาว BOSE มีท่านใดใช้ลำโพง BOSE อยู่บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สำหรับชุมชนชาว BOSE มีท่านใดใช้ลำโพง BOSE อยู่บ้างครับ

ท่านใดที่ใช้ลำโพง BOSE ไม่ว่าจะเป็น ลำโพงบ้าน หรือลำโพงคอม ช่วยนำรูปมา Review หรือแสดงรายละเอียดกันหน่อยครับ อยากทราบจริงๆครับ ว่าตอนนี้มีใครบ้างที่เป็นเจ้าของลำโพง BOSE อยู่ครับ ขอบคุณครับ

(เห็นลำโพง KLIPSCH เขามีเลยอยากมีบ้างครับ copy มาทั้งข้อความเลย อิ ๆ )

ปกติเล่นแต่หูฟังครับ มาลองลำโพงคอม โอ้ ... เสียงใช้ได้แห๊ะ
    Last edited by Aof Topview; 15 May 2009, 20:02:45.

bose มาแล้ว

Comment

555 และแล้วก็มีคนเปิด

....................
      Last edited by camera; 24 Nov 2008, 09:51:48.

Comment

ลงชื่อครับ เคยใช้ bose am3

Comment

ของเยอะจริงๆเลยท่าน อิอิ
          sigpic
          -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
          -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
          งดแรงชั่วคราว

Comment

ใช้ Bose C5 อยู่ครับ อิอิ

Comment

C 5 เหมือนกันครับ แต่เริ่มเบื่อแล้ว กำลังจะหันไปคบ กับ beo 4 แทนแล้วครับ เพราะว่าหลงรูปครับ แล้วก็เริ่มไม่ค่อยเล่นเกมแล้วครับ
              Last edited by tigertheking; 24 Nov 2008, 13:13:25.

Comment

มี Sounddock Portable กับ AM6 ริมแดง passive ไม่ต้องเสียบปลั้ก
                เดี๋ยวรูปตามมา

Comment

ลงชื่อครับพี่ออฟ
                  ในคลังมี Com3 กับ lifestyle12

เพิ่มรูปครับ**
                  Attached Files
                  Last edited by ~jelly*; 27 Nov 2008, 00:46:46.

Comment

ใช้ Music Monitor กับ Promedia 2.1 THX อยู่ครับ

Comment

มาดูของเล่นคนมีตังค์ ...............อิ อิ อยากได้จริงๆเลย

Comment

ที่เคยใช้ Bose มาแต่ขายไปแล้วก็
                        Bose C3 S1
                        Bose Music Monitor
                        ตอนนี้ที่ยังเหลือก็มี
                        Bose C5 กะ Bose AM6 ครับ

ภาพเก่าๆครับ

Comment

ไม่ธรรมดาๆ

Comment

Originally posted by b_ambee View Post
                            ที่เคยใช้ Bose มาแต่ขายไปแล้วก็
                            Bose C3 S1
                            Bose Music Monitor
                            ตอนนี้ที่ยังเหลือก็มี
                            Bose C5 กะ Bose AM6 ครับ

ภาพเก่าๆครับ
                            เกิดมาเพื่อสิ่งนี้จริงๆครับ ยอมรับเลย ของจริง

Comment

มีแต่รุ่นใหญ่ทั้งน้านน ผมรุ่นเล็กครับใช้Com2II พอเพียงสำหรับห้องเล็กๆแร๊ววครับ...

Comment

Working...
                              X