Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ เกี่ยวกับการโหลด Left 4 Dead

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ เกี่ยวกับการโหลด Left 4 Dead

คือผมจะโหลด Left 4 Dead อะครับอยากทราบว่า ตัวเต็มมันขนาด 2.4 หรือ 3.8 กิ๊กอะครับ คือผมเปิดเว็ปโหลดบิทมันบอกตัวเต็ม 2.4G แต่ผมลองเปิดอีกเว็ปมันก้อบอกว่าตัวเต็ม 3.8G ตกลง ตัวจริงมันตัวไหน แล้วถ้าผมอยากเล่นออนไลน์ ต้องโหลด ตัวที่มี Steam หรือไม่มี Steam ครับขอบคุณครับ

ดันนิด

Comment

มีชื่อไฟล์บอกมัยครับ ว่าไฟล์ชื่ออะไร 2 ตัวนี้นะครับ

Comment

ตัว 2.4g(มี2ตัว)ตัวแรกชื่อ"[NEW] [PC] LEFT 4 DEAD STEAM READNFO-TEST [ENGLISH@WORKING] YOU CAN PLAY ONLINE "
        ตัวที่2ชื่อ"[NEW] [PC] Left 4 Dead-TL"
        ตัว 3.8g ชื่อ Left 4 Dead[PC][DVD] Full

Comment

ตัวแรกเป็นครับ ตัวที่สองมันจะเป็นเสียงรัสเซีย

Comment

Originally posted by meen182 View Post
            ตัวแรกเป็นครับ ตัวที่สองมันจะเป็นเสียงรัสเซีย
            แล้ว 3.8G มันคืออะไรอะ

Comment

Working...
            X