Announcement

Collapse
No announcement yet.

ค้างตรง Welcome

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

พึ่งจะเป็นหรือเป็นมานานแล้วคับ

Comment

Originally posted by skyline_008 View Post
      พึ่งจะเป็นหรือเป็นมานานแล้วคับ
      เป็นมาได้เป็นเดือน แล้วครับ แต่มันก็ไม่ได้เป็นทุกครั้ง มันแล้วแต่อารมณ์มันครับ เมื่อวันกับวันนี้ ยังไม่เป็นครับ

Comment

ผมว่า วางด์กากๆนั่นแหล่ะ...ซีท่าคับ555ล้อเล่นนะคับ
        ผมว่าการ์ดซาวป่าวลองลบแลงลงไดร์เวอร์ใหม่ดู
        รึนำออกมาขัดดู

Comment

Originally posted by manavasa View Post
          ผมว่า วางด์กากๆนั่นแหล่ะ...ซีท่าคับ555ล้อเล่นนะคับ
          ผมว่าการ์ดซาวป่าวลองลบแลงลงไดร์เวอร์ใหม่ดู
          รึนำออกมาขัดดู
          เอามาขัดแล้วครับ แล้วไดรเวอร์ก็ใช้ได้ปกติครับผม

Comment

เมื่อเช้านี้ค้างอีกแย้ววว เอาแล้วไง ทำไงดีหว่า 2 วันไม่เป็น วันนี้ดันเป็น งงแต๊บๆ

Comment

อาการนี้ฮาร์ดแวร์ไม่เข้ากะยูสเซอร์ครับ
              วิธีแก้ก็...
              ขายทิ้งเลยครับ แล้วสอยมือ 2 มาลองใหม่ใหม่ อิอิ

Comment

ของผมก้อค้างเหมืออนกันเลยลองเอาแรมตัวอื่นมาเสียบก้อปกติบูีตได้ฉลุยเลยน่าจะเป็นที่แรมครับ

Comment

Working...
                X