Announcement

Collapse
No announcement yet.

CM V8กะTrue Black 120และTHERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CM V8กะTrue Black 120และTHERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME

CM V8 กะ True Black 120 และ THERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME

1.ใส่เคสของ RaidMax Samuri ได้หรือป่าวคับ
    2.3ตัวนี้ตัวไหนดน่าเล่นกับ CPU Q9300 คับ
    3.พัดลมของCM V8นี้ดังมากไหมคับ(กลัวดังจนน่าลำคาญอะคับ)
    4.บอร์ดผม P5Q3 DELUXE ถ้าเอา CM V8 มาใส่แล้วเอาบอร์ดยัดใส่เคสบอร์ดผมจารับCM V8ไหวไหมคับ(กลัวบอร์ดจาโดนความหนักของซิ้งลั้งจนมานเอียงอะงับ T-T)
    Last edited by mooommim; 23 Dec 2008, 20:05:53.

พวก Trueblack กับ U120EX เนี้ย ขอให้เคสกว้าง ตั้งแต่ 21 เซน ก็ใส่ได้ครับ ส่วน V8 ไม่ทราบ เรื่องเสียงพัดลม
    ก็แล้วแต่จะหยิบอะไรมาใส่ครับ เพราะ 2 ตัวที่กล่าวไม่ได้แถมพัดลม

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
      พวก Trueblack กับ U120EX เนี้ย ขอให้เคสกว้าง ตั้งแต่ 21 เซน ก็ใส่ได้ครับ ส่วน V8 ไม่ทราบ เรื่องเสียงพัดลม
      ก็แล้วแต่จะหยิบอะไรมาใส่ครับ เพราะ 2 ตัวที่กล่าวไม่ได้แถมพัดลม
      ขอบคุนมากคับ
      ขอคำตอบจากท่านอื่นๆที่เคยใช้ด้วยนะคับ

Comment

แล้วถ้าเคส Cooler Master C5 กว้าง 20 ซม. เอง จะใส่THERMALRIGHT ULTRA 120 EXTREME ได้มะครับ

Comment

Working...
        X