Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนเซียนทั้งหลาย ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเซียนทั้งหลาย ช่วยแนะนำทีครับ

ระหว่าง EAH3850/G/HTDI/512M PCI-EX กับ GALAXY 9600GSO OC
    ตัวไหนแรงกว่ากันครับ เล่นเกม ลื่นหัวแตกอะครับ ช่วยที
    ขอบคุณครับ

3850

Comment

9600GSO...@_@!

น่าจะสูสี

Comment

ขอบคุณครับ
        ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ

Comment

กาดื๊บๆมาเล่น 3870 DDr4 ดีกว่า ไม่แพงละ

Comment

คือผมจะชื้อมือสองที่เขาขายกันนะครับราคา EAH3850/G/HTDI/512M PCI-EX 2,500 และ GALAXY 9600GSO 2,600 ตัวไหนน่าชื้อครับ

Comment

9600 GSO น่าเล่นก่า

Comment

Originally posted by MrJim View Post
                9600 GSO น่าเล่นก่า
                ทำไม mem 9600 น้อยกว่าครับ

Comment

3850 512MB ครับ...แรงพอๆกับ 9600GSO ครับ เล่นเกมส์ลื่นเท่ากัน
                  ........แต่ถ้านอกเหนือจากเกมส์..3850 ดูดีกว่าครับ

Comment

9600 GSOตัว OC นะครับ

Comment

ตัวไหนกินไฟมากกว่ากันครับ

Comment

Working...
                      X