Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่มเพลงในGuitar hero lll

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่มเพลงในGuitar hero lll

เพิ่มเพลงได้มั้ยครับอยากรู้เฉยๆ

ได้ครับ แต่งต้องเป็นแผ่นแท้นะ เขาเกมส์แล้วเข้าทางร้านค้าออนไลน์เลยครับ แต่วิธีจ่ายตังไม่รู้นะ - -* แล้วร้านค้าในเกมส์เข้าไปดูรึยังเอ่ย? เพลงละ 500 (เงินในเกมส์)

Comment

อีกทางเลือก
      โหลด custom pack มาลง
      เป็นเพลงของภาคเก่า GH1,GH2,GH rock80
      จากที่ผมเล่นก็ใช้ได้เลยครับ

Comment

แล้ว ไม่ทราบว่าจะหาโหลดได้จากไหนเหรอครับ หรือใช้คีย์เวิร์ดsearchว่ายังไงครับ

Comment

ของpcมันแฮกเกมใส่เข้าไปได้ครับ ต้องมีไฟล์ chart กับไฟล์ mp3 ครับ

Comment

ของpcมันแฮกเกมใส่เข้าไปได้ครับ ต้องมีไฟล์ chart กับไฟล์ mp3 ครับ
            ช่วยบอกแบบละเอียดหน่อยได้ไหมครับ ขอบคุณครับ

Comment

custom pack หามาจากไหนครับ

Comment

Working...
              X