Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามหน่อยครับตอนเข้าวินโดวส์????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามหน่อยครับตอนเข้าวินโดวส์????

คือตอนเข้าวินโดวส์เเล้ว มันบูตregeditขึ้นมาทุกครั้งเลยอ่ะครับ ทำไงดี

เเล้วขออีกข้อครับไดว์ฟฮาร์ดดิสก์ดับเบิลคลิกไม่ได้ครับ ต้องคลิกขวาโอเพ่นทำไงดีอ่ะ

ยินดีด้วยครับ คุณติดไวรัสแล้วละครับ ไม่แน่จว่าจะเป็น godzilla หรือ adober

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน999 View Post
      ยินดีด้วยครับ คุณติดไวรัสแล้วละครับ ไม่แน่จว่าจะเป็น godzilla หรือ adober
      ทั้งสองอาการที่ผมว่านี่คือติดไวรัสตัวเดียวกันป่าวครับ

Comment

โอกาศโดนไวรัสจากดูเบื้องต้นแล้ว 90%

Comment

ขอบคุณทุกทั่นครับเด๋วไปลองเเก้ดู

Comment

ตั้งแต่ผมเล่นมาไมุ่เคยติดไวรัสเลยซักครั้ง เอ๊ะๆๆ หรือคุณจะขยันเข้าเว็บ ......

โหลดซอฟแวร์น่ะ อย่าคิดมาก ผมเองก็เข้าไปโหลดนะครับ แต่ไม่เคยโดนไวรัสเลย

มีแต่ โทรจัน น่ะ แหะๆ

Comment

http://forums.overclockzone.com/foru...914#post294914

เข้าไปโหลดแล้วลองใช้ดูนะ

Comment

Working...
              X