Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD5 แผ่นแท้นี่คนไทยเล่นออนไลน์เยอะมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD5 แผ่นแท้นี่คนไทยเล่นออนไลน์เยอะมั้ยครับ

คือ เล่น copy แล้วคิดว่ามันคุ้มค่าที่จะเก็บแท้ เลยอยากถามว่า
    COD5 มีคนไทยเล่นแบบออนไลน์เยอะมั้ยครับ
    ที่เป็นจากแผ่นแท้เลยนะครับ ไม่ใช่เปิด hamachi อ่ะครับ

อยากรู้ด้วยคนครับ จะได้เก็บตังซื้อ

Comment

คิดว่าอาจจะไม่เยอะครับ เพราะดูๆมีคนชอบ บรรยากาศและหลายๆอย่าง ใน cod4 มากกว่า

แต่ใงผมก็ซื้อครับ cod5 รู้สึก ระบบ การปลดลอค อะไรต่างๆมีให้เก็บมากกว่าแถมระบบ เก็บต่างๆ ถ้าใงก็ซื้อไว้เล่นกับรอบเอเชียเอาครับ สิงฅโป มาเล คนเล่นก็ใช้ได้ในแนวยิงๆ T.T คิดว่า คนเล่นแท้ cod4 น่าจะซื้อ สัก 60% แหละครับ

hamachi ยังไม่มีการเล่นแบบ mp น่ะครับ รู้สึกข้อมูลต่าง ถูกป้องกันไว้หรือป่าวไม่รู้ เล่นกันได้แต่ coop กันอยู่ อ่ะครับยิงผี

ถ้าใงก็ช่วยๆกันซื้อด้วยน่ะครับ ^^ ผมก็ไม่ได้ซื้อมันทั้งหมดหรอก แต่ถ้ามีตังค์เหลือก็จะเจียดมาซื้อเรื่อยๆครับ
      Last edited by armaku; 24 Nov 2008, 17:59:31.

Comment

มันยังไม่มีขายเลยนิครับแผ่นแท้ ร้าน Zest อ่านะ รึที่อื่นมีขายแล้วอ่าครับ

Comment

ที่ร้าน i27 ชั้น 4 มาบุญครองมาแล้วครับ ผมไปดูมาเมื่อเสาร์

แต่.... ราคาตั้ง 1400 กว่าๆแน่ะ ผมเบรคเอี๊ยดดด เลย

ไม่ไหว นึกว่าจะ 5-600 ซะอีก

ตอนนี้เลยโหลดจากบิทละ ^ ^ ลองเล่นดูก่อน ถ้าถูกใจ อาจจะกัดฟันถอยมา

Comment

ของแท้ ไทย ตามที่ zest ลงไว้ เป็นวันที่ 3 เดือน ธันวาคม ครับ (แต่ผมว่าอาจมีสิทธิ์เลือ่นน่ะ)

ราคา ของไทย ผ่านตัวแทน น่าจะไม่เกิน 599 น่ะครับ
            ราคา 1400 นี่ของอิมพอต - -... ใครรอไม่ไหวจัดไปโล้ด

Comment

Originally posted by armaku View Post
              ของแท้ ไทย ตามที่ zest ลงไว้ เป็นวันที่ 3 เดือน ธันวาคม ครับ (แต่ผมว่าอาจมีสิทธิ์เลือ่นน่ะ)

ราคา ของไทย ผ่านตัวแทน น่าจะไม่เกิน 599 น่ะครับ
              ราคา 1400 นี่ของอิมพอต - -... ใครรอไม่ไหวจัดไปโล้ด
              อ่อ ที่แท้ 1400 เพราะว่าร้านมัน import มาเองสินะครับ ถึงว่าไมมันแพงจัง

ภาคก่อนยังเห็น 598 อยู่เลย แบบนี้โหลดมาเล่นแล้วมันออกจริงค่อยสอยมาเก็บดีกว่า

Comment

สงสัยต้องรอของจริงอีกหลายวันเลย
                ว่าแต่อยากเล่นแบบเปิดห้องแล้วมาบู๊กันหลาย ๆ คนจัง
                นึกถึงตอนผมเล่น COD3 ของ 360 ก่อนโดนแบนอ่ะครับ

Comment

1400 บาทน่าจะเป็นแผ่นอิมพอร์ต
                  รอแผ่นตัวแทนคงได้ถูกกว่านี้เยอะครับ

Comment

มาลุ้นกันครับ วันที่ 3 ธค. นี่จะมีขายหรือป่าว ที่ zest ว่าแต่ ... ผมจะหาซื้อไหนได้เนี้ย T.T อยู่แถวหลัก 4

central ลาดพร้าวก็ไม่มี zest เวนและกรำ

ที่ zear รังสิตจะมีหรือป่าว ครับ ..... เห้อ T.T

Comment

Working...
                    X