Announcement

Collapse
No announcement yet.

GeForce

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GeForce

GeForce 9600 กับ 8800 ต่างกันตรงไหนหรอครับ
    แล้วตัวไหนเจ๋งหรือแรกกว่ากันครับ
    แล้ว FXF กับ Galaxy ต่างกันตรงไหนหรอครับ
    ขอคำอธิบายหน่อยนะครับ
    ถ้าจะซื้อตัวไหนดี ขอบคุณมากครับ

คนละรุ่น / ซีรี่
    GF8800GT แรงกว่า
    คนละยี่ห้อ / ประกัน
    แล้วแต่งบและความชอบ (ประกัน)

Comment

GeForce 9600 กับ 8800 ต่างกันตรงไหนหรอครับ
      8800gt แรงกว่าครับ ท่อเยอะกว่า

แล้ว FXF กับ Galaxy ต่างกันตรงไหนหรอครับ
      XFX นะครับ ต่างกันที่หน้าตาการ์ดครับ
      Last edited by kgb99; 24 Nov 2008, 20:15:37.

Comment

เหมือนข้างบนครับ 8800GT แรงกว่า แพงกว่า "นิดหน่อย"

Comment

แล้วซีรี่ 9 กับ 8
          ต่างกันยังงัยอ่ะครับ
          แบบไม่รู้เรื่องพวกนี้อ่ะครับ

Comment

Working...
          X