Announcement

Collapse
No announcement yet.

C2Q 2.3 / Ram 4G / 8800GTS เล่นCrysisปรับสุด กระตุก ปกติไหมครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• C2Q 2.3 / Ram 4G / 8800GTS เล่นCrysisปรับสุด กระตุก ปกติไหมครับ ?

core 2 Quad Q8200 2.3
    RAm 4 G
    NVIDIA GeForce8800GTS

ปรับสุดแล้วมันกระตุกครับ ( ปรับแบบสมจริง )

หรือ spec นี้ มันปรับสุดไม่ได้อยู่แล้วครับ ???

ขอบคุณครับ

cpu ไงครับยังแรงไม่พอ

Comment

8800GTS 320bit ก็น่ากระตุกอยู่

Comment

Originally posted by sacitarios View Post
        8800GTS 320bit ก็น่ากระตุกอยู่
        320mb รึป่าวครับ ถ้าใช่ ก้อคงกระตุกอะครับ มันสภาปัตกรรมเก่า ตอนนี้ราคาคง2-3พันรึป่าว

แนะนำ4870 รึว่า4850ก้อน่าจะพอรับไหวครับแต่กระตุกอยุ่ดีเกมมัน รับประทานมาก

Comment

ปรับความละเอียดเท่าไรครับ

Comment

เกมส์นี้สเปกเทพแค่ไหนเปิดสุดหมดมีกระตุก

Comment

9800gt ยังกระตุกเลยครับ ถ้าเปิด AA*4 เพราะงั้นถ้า ปกติแน่ครับ

Comment

ของผม สเป็คตามรายเซ็นเลยครับ
                ปรับสุดหมดก็ไหลลื่นพอดู ( ความรู้สึกส่วนตัวนะครับ )
                มีกระตุกบ้าง เป็นบางด่าน บางที แต่ไม่มากจนน่ารำคาญครับ
                โดยรวมถือว่าลื่นครับ หมายเหตุ ปิด aa รายละเอียดหน้าจอ 1400x900 เพราะจอผมแค่ 19 นิ้วเอง

แต่ภาค วอร์เฮด กระตุกแหลกครับ ปรับสุดไม่ได้เลย แถมต้องลดรายละเอียดน่าจอลงครับ

Comment

เกมส์มันโหด นะ aa อย่าได้ไปปรับ

Comment

กาดตัวเดียว ปรับ aa ไม่ได้หรอกจ้า เกมนี้อ่า

Comment

X2 3600+ @ 2.8
                      ECS A780
                      DDR2 1GB/800*2
                      GF9600GT
                      PSU ติดเคส 350w

เล่นบน XP ปรับ High หมดทุกอย่าง AA 4x

ลื่น สบายๆ ความล่ะเอียด 1024*768

Comment

8800GTS ถ้าปรับความละเอียดระดับนั้น

ต้องปรับอย่างอื่นต่ำๆ เลย

ส่วนถ้าอยากเล่น Very High ก็ 800*600 ซะ

ผมก้เคยเป็น จอ 22" ปรับ 800*600 -*-

Comment

ตามสเป็ก ข้างล่าง ผมเล่นแค่ 1024*768 ครับ แต่ปรับ สุด หมด ลื่นสบายครับ
                          มีด่านเดียว ที่กระตุก ก็ ด่านสุดฮิตล่ะครับ

Comment

กระตุกสิ่ครับ เครื่องเทพกว่านี้เค้ายัง กระตุกเลยขอบอก

Comment

Working...
                            X