Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้ง Need for speed Undercover

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้ง Need for speed Undercover

มีปัญหาเกี่ยวกับการติดตั้ง Need for speed Undercover อ่าครับพอ เปิดออโต้ รันแล้วก็กดติดตั้งแล้วไม่มีไรเกิดขึ้นอ่าคับ พอเข้าไปในโฟเดอร์แล้ว คลิ๊กไฟร์เซ็ทอัพก็ไม่มีไรเกิดขึ้นอีกครับ เงียบหายไปเลย Window ที่ใช้เป็น xp pack 2 อ่าคับ สเป็คตามลายเซ็น งงเหมือนกันครับ ตอนแรกคิดว่าเป็นที่แผ่น แต่พอเอาแผ่นไปเปลี่ยนก็เป็นอีกครับ อยากจะทราพ ว่าใครเคยเจอปัญหา นี้หรือป่าวครับ กดไฟร์ setup ไม่ได้เลย พอกด ออโต้ รันและกด ขั้นตอน install มันก็หายไปครับ ไม่มีไรเกิด ขึ้น ... รบกวน เซียน Need มาตอบหน่อยน่ะครับ ............. ขอบคุณครับ

คนขายหลอกขายปะครับ-*- ผมโหลดมายังติดตั้งได้เลยแต่ก็ยุ่งยากนิดหน่อย

Comment

เขาบอกว่าขายไปเยอะแล้ว มีคนลงได้ละ ผมก็ไม่ทราพเหมืนอกันอ่าคับ

Comment

Working...
      X