Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะสั่งซื้อของถ้าร้านเค้าไม่มีของจะให้เค้าหาจากร้านอื่นให้ได้มั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะสั่งซื้อของถ้าร้านเค้าไม่มีของจะให้เค้าหาจากร้านอื่นให้ได้มั้ยครับ

คือจะสั่งซื้อของจากร้าน TKน่ะครับถ้าร้านเค้าไม่มีของที่เราต้องการนี่จะให้เค้าหาให้ได้มั้ยอ่ะครับ

หาจากร้านที่มีไม่ง่ายกว่าเหรอครับ
    เผลอๆราคาถูกกว่าด้วย ไม่ได้บวกจากร้านอีกที
    ตัวอย่าง enamax 465 watts ราคาหน้าร้าน 2550
    เค้าไปตัดจากร้านอื่นมา 2300 ให้เรา 2550 เท่าเดิมหรืออาจบวกอีก 50
    อ้างไม่มีของ บางที่เราซื้อจากร้านอื่น 2500 ถ้วน หรือ 2450 ยังต่อได้เลยครับ
    บางร้านที่ไม่ stock สินค้า เค้ากินกันแบบนี้แหละ

Comment

Working...
    X