Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ส่งการบ้าน] X2 4800+,N61P-s,G-Skill 8500

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

HT Link จุ๋มจิ๋มดีนะครับ

Comment

ลากเข้าๆ เยิ๊บๆ =^^=

Comment

Originally posted by niCe_guY View Post
        HT Link จุ๋มจิ๋มดีนะครับ
        จะทำยังไงให้ HT มันขึ้นอ่ะครับ

ลากทีไร ตัวนี้ก็ไม่เกิน 950 ซักที

Comment

บอร์ดตัวนี้ HT น่าจะเต็มที่แค่ 1000
          ลองเป็น 267 x 12 ดูซิ แรมน่าจะได้ 1066

Comment

ของผม 4200+ กับ kington 667 ได้ประมาณนี้ครับ

Comment

Originally posted by kamon_kun View Post
              ล่วงกระจายเลยครับ = ="

RAM: ก็ต่ำกว่า 400 ซะงั้น

ตอนนี้ผม ทดแรม 667 นะครับ

CPU:2.90 Ghz
              RAM:484 Mhz

อยากให้แรมถึงสวรรค์จริงๆ เลยครับ ซัก 533(1066) กำลังดี = ="
              อยากให้บัสแรมวิ่งพันแล้วท่านจะทดแรมทำไมล่ะ - -"
              ลดบัสเพิ่มตัวคูณ ทดแรมขึ้น ผมว่าถึงนา คิงตันบ้านๆบัส 667 ผมยังไปที่ 525 เลย

แต่วันนี้ไปสอย OCZ 1g/800 มา ดันลากได้กาก กว่าคิงตัน 667 อีกเซงโคตรๆ
              สงสัยต้องขายทิ้ง ขาดทุนอีกแร้วว

แถมยังซนเอาสปีด OCZ มาเขียนใส่ คิงตัน 667 ผลออกมาว่าใช้ไม่ได้ เซงเลยเขียนกลับก็ไม่ได้
              สงสัยต้องเคลม

Comment

Working...
              X