Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหา OCZ XTC ซื้อได้ที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหา OCZ XTC ซื้อได้ที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่

OCZ XTC Memory Cooler ราคาเท่าไหร่ครับ ร้านไหนมีขายบ้างครับ

พอดีกะจะไปซื้อไม่เสาร์ก็อาทิตย์ครับ

Last edited by Npermsin; 27 Nov 2008, 20:34:13.

ผมเคยฝากน้องซื้อที่ jedi ถ้าจำไม่ผิดราวๆ 400 หรือ 750 บาทมั้งครับ (ฝากมันซื้อสองอย่าง เลยไม่แน่ใจว่าอันไหน ราคาเท่าไหร่)

Comment

Originally posted by expertlee View Post
      ผมเคยฝากน้องซื้อที่ jedi ถ้าจำไม่ผิดราวๆ 400 หรือ 750 บาทมั้งครับ (ฝากมันซื้อสองอย่าง เลยไม่แน่ใจว่าอันไหน ราคาเท่าไหร่)
      ซื้อมานานหรือยังครับ ไม่แน่ใจว่าจะยังมีอยู่ป่าว

กะว่าจะโทรไปถาม แต่เดี๋ยวบอกชื่อสินค้าไม่ถูก

Comment

เดือน 6 ปีนี้ครับผม เดาว่าคงเป็นที่ 750 บาท

Comment

จากรูปสินค้าอยู่รายการที่สอง หาซื้อไม่ได้ก็ลองสอบถามได้นะครับ

Comment

http://www.busitek.com/
            ตามด้านบนคับ

Comment

850 ตามบน แต่ผมซื้อร้านข้างๆ ริบบนเพราะ มันหาว่าใส่บอดผมแล้วติดกาดจอเลยไปซื้อร้านข้างๆแทนเลย แพงกว่า 40 แหนะ 890 .-

Comment

busitek ครับ

Comment

Working...
                X