Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใคร เล่น Hightway to Hell แล้วบ้างครับ สนุกมั๊ยครับ อยากเล่นเห็นมีกล่องขายแล้ว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใคร เล่น Hightway to Hell แล้วบ้างครับ สนุกมั๊ยครับ อยากเล่นเห็นมีกล่องขายแล้ว

ตามกระทู้เลยครับ อยากเล่นครับ โดยส่วนตัวแล้วชอบ เกมส์ประมาณนี้ครับ โดยเฉพาะ Call of Duty ทั้งหลาย

Originally posted by ed904441 View Post
    ตามกระทู้เลยครับ อยากเล่นครับ โดยส่วนตัวแล้วชอบ เกมส์ประมาณนี้ครับ โดยเฉพาะ Call of Duty ทั้งหลาย
    คือ เกม อารมณ์ จะแตกจาก CoD หน่อย เพราะ มีระบบที่กำบัง ลูกน้อง ด้วยน่ะ
    แต่ระบบ พลังชีวิตเหมือนกัน

ส่วนตัว ผมชอบ ครับ ชอบตั้งแต่ภาคแรกแล้ว ภาคนี้ก้รู้สึกไม่ผิดหวัง

Comment

สนุกครับ ผมเล่นแล้วชอบมากกว่าภาคแรกๆของมันอีก

Comment

สนุกครับ แต่การเล่นแตกต่าง กับ cod นะครับ

Comment

ส่วนตัวผมแล้ว เห็นว่าพอเลนได้ ไม่ถึงกับดีมาก เพราะ

1.ระบบออกไปทาง RB6 มากไปหน่อย มันไม่เหมือน BIA ภาคเก่าๆ
          2.สมรภูมิรบบางฉาก มันเขียวขจี/สีสดไปหน่อย ซึ่งดูแล้วมันไม่เหมาะที่จะมาเป็นฉากในสงครามโลก ถ้าจะฉากสงครามโลกต้องออกแนว CoD ครับ ผมชอบแนวนี้มากกว่า

Comment

เหอๆ...ท่านบนนี่ เปลี่ยนลายเซ็นแบบรายวันเหรอครับ.......

Comment

หนุกดีครับ ผมเล่นวันละนิดอ่ะนะ เพราะมันเหมือนจะยาก บางทีก็ง่าย ไม่รู้สิ แต่ก็ควรมีเก็บไว้เหมือนกัน

Comment

AC/DC เปล่าครับ

Comment

สนุกกว่า cod waw เยอะครับ

Comment

Brothers in Arms: Hell's Highway ครับ ไม่ใช่ Hightway to Hell

AC/DC เปล่าครับ
                    อันนี้ผมก็ชอบครับ สงสัยคงจะคอเฮฟวี่เหมือนกัน
                    Last edited by k911; 25 Nov 2008, 16:37:09.

Comment

อิอิ Bon Scott never die

Comment

สนุกดีครับ ยังไม่เคยเลย COD5 เลยเปรียบเทียบไม่ได้

เนื้อเรื่อง + คัทซีน ทำได้เยี่ยมครับ ออกแนวดราม่า

การเล่น เน้นแทกติกค่อนข้างเยอะ สั่งลูกน้อง โจมตีโอบข้าง ประมาณนี้

แต่หลังๆ ผมเริ่มเซ็งกับการออกคำสั่งเดิมๆ เช่น สั่งลูกน้องหลบหลังกำแพง สั่งยิ่งกดดัน ประมาณนี้
                        เพราะต้องทำตลอด

แต่ก็เล่นจนจบ ส่วนตัวให้ 7.5/10 ครับ

Comment

ถ้าพวกบ้าบู้ยิงแหลกลาน ขอแนะนำว่าอย่าเล่นเลย เล่นแล้วก็มาบ่น เสียชื่อเกมส์หมด

เกมส์นี้ไ้วสำหรับคนที่ต้องการ Feels สงครามจริงเท่านั้น !!!

Comment

Working...
                          X