Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับการปรับกาฟฟิกเกมส์Need.For.Speed.Undercover-RELOADEDครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับการปรับกาฟฟิกเกมส์Need.For.Speed.Undercover-RELOADEDครับ

อยากรู้ว่าเกมส์ฯมันปรับภาพยังไงครับเพราะว่าโหลดมาเล่นแล้วภาพไม่สวยเอาชะเลยครับหาปรับภาพ
    ก็ไม่เจอครับ ใช้การ์ดจอ HD4670 ครับ เป็นที่การ์ดจอผมไม่แรงพอเปล่าเลยทำให้ภาพไม่สวยอะครับ-*- ช่วยตอบที่นะครับ

ดูภามเหอะครับกลุ่มใจ-*-

Comment

undercover HD3850 ปรับ High ก็ไม่สวยเหมือนกันครับ Prostreet ยังสวยกว่าเลย

Comment

เกมที่ทุกเรศแห่งปี ..ทำใจ

Comment

กำเวงแล้วมันไม่มีที่ให้ปรับภาพหรอครับแบบภาค2-3ปรับภาพสุดๆแล้วรถนี้เงาสวยเลยอะ

Comment

ผมยังเล่น คาบอนอยู่เลย -*-

Comment

ปรับได้ครับ
              กด esc >> option >>video ป่าวจำมะได้ >> ลองหาดูแถวนี้แหละ

Comment

ปรับสุดหมด ตอนเล่น วิวนอก ๆ มันจะเบลอ ๆ อ่ะ

แถมตอนปกติ ก็ภาพอย่างกับ GTA SAN (ห่วยกว่านิดหน่อยด้วย)

Comment

เอ แต่ผมเล่นภาพมัน ok เลยนะ ใช้ 8800 gt กับไดร์เวอร์ 180.43

แต่ทำไม่น๊า ยิ่งเล่นก็ยิ่งหนุก เหอๆๆ เพลินดีๆๆ

Comment

Originally posted by Nutte View Post
                    undercover HD3850 ปรับ High ก็ไม่สวยเหมือนกันครับ Prostreet ยังสวยกว่าเลย
                    ที่จริงที่มันสวยไม่เท่ากันผมก็ไม่ว่าอะไรเพราะ โปรสตรีทมันแข่งในสนาม มันเลยแบ่งรายละเอียดกราฟิคแค่ ตัวรถ+สนามแต่นี้มันทั้งเมืองคุณคิดดูว่ามันจะแบ่งไปไหนบ้าง

แต่ก็เหอะ มันห่วยเกินความจำเป็นแล้วล่ะ รอภาคต่อไป ถ้ามาแนวนี้แต่กราฟิคดีก็จะซื้ออีกล่ะนะ- -

Comment

พรุ่งนี้เอามาให้ดูครับว่า 2600XT ผมจะได้ซักแค่ไหน

Comment

ทำดีที่สุดแล้ว..ไม่เห้นมีใครเข้าใจ.........อิอิ

Comment

^
                          ^
                          ^
                          ^
                          งามดีครับ aax6 ปะ

Comment

ผมว่าก็ OK นะ แต่เงามันหยาบๆอะ -*- ดูแล้วมันไม่ถูกใจเยย

window ผม xp 32 bit เปิดทุกอย่าง aa*6 - -

คงทำได้เท่านี้ล่ะมั่ง แต่เกมก็ - - ผมรู้สึกว่า NFS2 สมบูนสุดแล้ว ถ้ามีตำรวจคงจี๊ด

Comment

ผมว่าภาพในเกมส์ภาคนี้มันอยู่ทะเลทรายป่าว -*- ภาพมันฟ้อง 55+

Comment

Working...
                              X