Announcement

Collapse
No announcement yet.

เซียน OCZ ฟันธงให้ทีครับ ระหว่าง EAH3850/G/HTDI/512M PCI-EX กับ GALAXY 9600GSO OC

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เซียน OCZ ฟันธงให้ทีครับ ระหว่าง EAH3850/G/HTDI/512M PCI-EX กับ GALAXY 9600GSO OC

ระหว่าง EAH3850/G/HTDI/512M PCI-EX ราคามือสอง 2,500 กับ GALAXY 9600GSO OC ราคามือสอง 2,500 ช่วยทีครับ

iบกวนช่วยทีครับ

Comment

เคยแลก 3850 256 MB ไปคบ XFX 9600GSO 384 MB รู้สึกว่าไม่ได้เรื่องเลย เทส 3D เฟรมเรตกินขาด แต่ภาพเนี่ยมันไม่ขาดกันเลย เอาง่ายๆๆๆๆ ผมต้องขายเพื่อกลับ 3850 มาเล่นเหมือนเดิมดีกว่า

ถ้าคนแรกๆๆๆเขาจะไม่ค่อยรู้สึกเท่าไร แต่ถ้าคนเล่นมานานหรือเล่นมาหลายตัวก็จะรู้สึกเลย

Comment

3850

Comment

GALAXY 9600GSOเป็นตัว overclock นะครับ ส่วน ASUS 3850 512m/256bit
          ของเสียงหน่อยครับ

Comment

เล่นเกม 9600GSO ลื่นกว่าครับ แต่เรื่องภาพนี้แล้วแต่คนมอง แต่ผมชอบ ATI อิอิ

Comment

ตัวไหนคุ้มกว่ากันครับ

Comment

ขอเสียงหน่อยครับ

Comment

เซียนอยู่ไหม

Comment

ตอนนี้ผมใช้ 96gt สองตัวนี้ให้ผมเลือกนะ ผมเอา3850 ติดใจตั้งแต่ 1950 pro เด๋วมีย้ายค่ายอิอิ

Comment

เล่นเกม 9600gso OC กินขาด
                      เรื่องภาพ 3850 กินขาด
                      ชอบอันไหนก็เลือกอันนั้นครับ

Comment

9600GSO OC แรงกว่า

Comment

ชอบ 3850 อ่ะ ชื่อชั้นมันเป็นการ์ดรุ่นใหญ่
                          GSOมันกลางล่าง ใช้แล้วคัน 555+

Comment

9600GSO OC ราคา 2,500 ประกัน2 ปี 10เดือน คุ้มไหมครับ

Comment

ชอบเล่นเกมส์เน้นเกมส์อย่างเดียว......................เลือกค่ายเขียว
                              ชอบดูหนังเป็นชีวิตจิตใจเล่นเกมส์ไม่น่าเกลียด.......เลือกค่ายแดง

คุณภาำำำำำพไม่หนีกันเท่าไหร่นะผมว่า ทั้งสองตัวทำงานได้เหมือน ๆ กันอยู่ที่ว่าชอบค่ายไหนแล้วหล่ะครับ

Comment

Working...
                              X