Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนทีงั้บเราเตอร์มี2ตัวทำใช้เน็ท2เครื่อง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนทีงั้บเราเตอร์มี2ตัวทำใช้เน็ท2เครื่อง

คือที่บ้านผมใช้Maxnet 2m คือผมมีเราเตอร์อยู่ที่บ้านมากกว่า2ตัว จะต่อคอม2เครื่อง
    โดยใช้เราเตอร์2เครื่อง ผมต่อมา เน็ทมานจะมาเครื่องที่เราเตอร์เปิดอยู่ก่อน ตัวที่2เน็ทจะไม่มา ถ้าผมทำแบบนี้ได้ไหมคั้บ แล้วจะต้องเซ็ทค่าอะไรภายในคอมด้วยป่ะคั้บ

ใช้เราเตอร์ตัวเดียวแล้วเอาสาย lan ต่อก็พอครับ ไม่เปลืองไฟด้วยนะครับ

Comment

ตามนั้น

Comment

แล้วท่าต่อ สองตัวเลยอะคับได้หรือป่าว ต้องเซด หรือว่าไม่ได้เลย

Comment

Working...
        X