Announcement

Collapse
No announcement yet.

9600gt ปรับ กรองภาพใน PES2009 ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9600gt ปรับ กรองภาพใน PES2009 ไม่ได้

ผมไม่แน่ใจว่ามันเขียนว่าไร ตอนนี้อยู่ที่ทำงานด้วย น่าจะซิงโคไน มั้ง แต่สรุปว่าเป็นตัวกรองภาพแล้วกันเพราะถ้าติ๊กถูกตรงช่องนี้แล้วภาพจะเนียน ไม่มีเส้นแนวนอนกลางๆจอ ตอนส่งบอล
    ก่อนหน้านี้ผมใช้ ATI ปรับได้มะมีปัญหา แต่ตอนนี้ 9600gt ปรับไม่ได้เพราะอะไรครับ ช่วยที่ครับ

เลือกที่ Monitor แล้วเปลี่ยนเป็น 60Hz มันจะเลือกได้ครับ

Comment

Originally posted by tawincam View Post
      เลือกที่ Monitor แล้วเปลี่ยนเป็น 60Hz มันจะเลือกได้ครับ
      จอ LCD 22" มันรีเฟรช 60 อยู่แล้วมะใช่เหรอครับ
      แต่เด๋วกลับบ้านไปจะลองดูครับ
      ขอบคุณมากครับ

Comment

^
        ^
        ^
        แล้วแต่ปรับ Resolution ครับ
        ถ้าปรับสุดก็ได้แค่ 60

Comment

Working...
        X