Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม cpu ibm t42 ไม่ทำงาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม cpu ibm t42 ไม่ทำงาน

พัดลม cpu ibm t42 ไม่ทำงาน
    ขึ้น fan error ช่วยแนะนำร้านซ่อม
    ที่เซียร์ให้ทีครับ เช็คที่ ศูนย์ ibm แล้ว
    part no. FRU FAN GL 13R2657หรือ41w5204
    ต้องรออะไหล่นานเลย หรือถ้าท่านใดเห็นมีวางขายที่ไหนช่วย
    แจ้งจะขอบคุณอย่างสูงครับ
    Last edited by soravisk; 17 Nov 2009, 08:30:32.

ดันให้ครับ หาเจอไวๆ

Comment

Originally posted by my-door View Post
      ดันให้ครับ หาเจอไวๆ
      ขอบคุณครับ ใครมีจะขายpmมาเลย ใครเห็นที่ไหนช่วยบอกที
      ใครผ่านมาช่วยดันให้หน่อยครับ
      ขอบคุณอย่างสูง คอมพังตังค์หมดรถเสีย กรรม

Comment

ลองแกะออกมาดูเองก่อนที่จะเปลี่ยนดีก่าคับ อาจซ่อมได้ แค่มอเตอร์พัดลม

Comment

เอาไปให้ร้านมันเปลี่ยน เลยครับพี่น้อง

Comment

Originally posted by TheW07 View Post
            ลองแกะออกมาดูเองก่อนที่จะเปลี่ยนดีก่าคับ อาจซ่อมได้ แค่มอเตอร์พัดลม
            แกะได้เท่าที่เห็นอะครับ มากกว่านั้นไม่เป็น

Originally posted by vampires101 View Post
            เอาไปให้ร้านมันเปลี่ยน เลยครับพี่น้อง
            ร้านไหนท่านที่เซียร์ช่วยแนะนำหน่อยครับ

Comment

up

Comment

แปลี่ยนครับร้านซ่อมโน๊ตบุคทั่วไปคงมีนะครับจัดไป

Comment

พัดลม ยังทำงานหรือเปล่าครับ
                  ถ้ายังหมุนอยู่ ทำความสะอาดใหม่ก็น่าหายครับ
                  แต่ถ้าไม่หมุนแล้ว ก็ต้องหาพัดลมตัวใหม่ เอาใจช่วยครับ

Comment

Working...
                  X