Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามศูนย์ซ่อมลำโพงหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามศูนย์ซ่อมลำโพงหน่อยครับ

ไม่ทราบว่าที่กรุงเทพ มีร้านหรือศูนย์ซ่อมลำโพงคอมป่าวครับจะเอา S750 ไปซ่อมอะครับ หรือมีท่านใดเคยเอาไปซ่อมศูนย์อมรที่อิโอสยามป่าวครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

ไม่มีใครเลยหรือครับ 55+

Comment

ส่วนใหญ่ซ่อมแล้วไม่ค่อยได้เสียงเดิม

Comment

ลองไปร้านเครื่องเสียงรถยนต์ดูครับ บางร้านก็รับซ่อม
        ถ้าไม่รับเค้าก็น่าจะรู้ครับว่าที่ไหนรับซ่อมมั่ง

เคยเอา jbl ไปทำขอบโฟมใหม่มาเหมือนกันครับที่ร้านเครื่องเสียงรถยนต์
        ใช้ๆไปแล้วมานเปื่อยยุ่ยหมดเลย รู้งี้เอาขอบยางดีก่า

Comment

Working...
        X