Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครชอบFar Cry 2 บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครชอบFar Cry 2 บ้าง

โดยส่วนตัวเเล้วผมชอบมาก ระบบต่างๆมันดูสมจริงดี ที่ชอบที่สุดคือเรื่องของระบบอาวุธ จะต้องมีการอัพเกรดเพื่อเพิ่มประสิทธิภาพเเละป้องกันการขัดลำก้อง (ผมเคยเก็บปืนกลเเบบมีกล้องไรเฟิลได้ครับ สนิมขึ้นยิงไปยิงมาปืนเเตก เสียดายมั่กๆ)
    อยากรองเช็คเรตติ้งเกมนี้ดูเล่นๆครับ

ปล.ใครไม่ชอบห้ามบ่น เเต่พูดได้เเค่คำว่า "เหรอ"

เวลาที่เสียไปส่วนใหญ่สำหรับเกมนี้คือขับรถครับ -.-

Comment

ชอบมากเลยอ่ะแต่เครื่องมานเปนไรไม้รู้กระตุกตอนแรกลื่นเลยสุดหมดภาพด้วยตอนหลังหลุดบ่อยก็เลยเลิกเล่นอ่ะ
      ที่เลิกไม่ได้เบื่อนะกะลังมันเลยแต่มันเสียอารมอิอิ

Comment

ชอบครับถึงขับรถเยอะเพราะตัวเกมมันบังคับให้เราสำรวจแผนที่ให้มันทั่ว

ขึ้นรถเมล์มันจะเจอเพชรตามป่าไหมล่ะ
        แต่เป้าเล็งห่วยมากปิดไปยังดูดีกว่า

Comment

ผมชอบ

Comment

ผมก็ ชอบ เหรอ

Comment

ผมชอบครับ ขับรถนั้นเยอะจริง แต่มันก็มีให้ขึ้นรถบัสนี่ อีกอย่างเนี่ย หาเพรชก็หนุกปนเบื่อดีเหมือนกัน 555

แต่ด้วยเหตุผลส่วนตัวของผม ก็ที่ชอบ ก็เพราะ Gameplay นี่แหละครับ ไม่ซับซ้อนเกินไปแค่หอมปากหอมคอ เมื่อเทียบกับเกมแบบ Stalker เล่นสบายๆๆครับเพลินดี แล้วเล่นก็ไม่ด่วนจบครับ ซึ่งถ้าเข้าใจคอนเชปต์เกมจริงๆก็จะรู้
              ถึงเจตนาผู้สร้างนั้นให้เราเล่นเน้นสำรวจทำภารกิจ และเพลิดเพลินกับอาวุธนาๆๆชนิด โดยมีการหาเพรชมาเป็นตัวแปรนั้นเองครับ

อีกอย่างใครว่าไม่มีสัตว์ ผมเจอ กวางอิมพาร่า ควายไวด์เดอบีส และควายป่า อืมเจอแค่สามพันธ์น่แหละ
              ผมอัพ Patch ล่าสุดครับ

Comment

เหรอ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ขับรถเหนื่อย จังเลย เง้อ มีใครเล่นจบบ้างแล้วบ้าง ๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

หาเพชร ยาก
                  เลิกเลย ละ

Comment

เพชรหายากก็ไม่ต้องหาครับทำภารกิจอย่างเดียว ผมจบโดยหาเพชรในแผนที่แค่ 10กว่าเม็ดเอง
                    แต่ผมชอบนะครับเกมนี้

Comment

ผมชอบมากเลยอ่ะคับ ผมว่ามันสมจิงดีนะ

มีขัดลำกล้อง มีแคะกระสุน มีซ่อมรถ

และก็ไฟลามทุ่ง สุดยอด!!!!

Comment

พึ่งได้ 8 % T_T

Comment

โหลดมาลืมไปเลยว่ามีเกมส์นี้อยู่ในเครื่อง ฮ่าๆๆ มั่วแต่เล่น COD waw

Comment

ส่วนตัว ชอบครับ..

Comment

เล่นได้ 4 เปอร์เซ็น แต่ก็ชอบบบบ

Comment

Working...
                              X