Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตรงนี้เก็บเพรชยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตรงนี้เก็บเพรชยังไงครับ

ตามรูปครับ มันเก็บยังไงเพรชมันอยู่หลังรถไฟครับ
    Last edited by vibe; 12 Mar 2009, 14:03:49.

ผมใช้ขึ้นไปยืนบนขอบเหล็ก ด้านขวาบนของภาพท่านน่ะครับ แล้วก็ โดดดดดด ครับ มันจะถึงแบบพอดี กะจังหวะดีๆแล้วกันไม่งั้น คอหัก ผมก็คอหักหลายรอบกว่าจะเอาได้ ต้องกดวิ่งเร็วด้วยนะครับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิด ผมยืนบนขอบเหล็กด้านซ้ายเอาแบบเล็งตรง ๆ ไปยังกระเป๋า แล้วถอยไปตั้งหลัก กดวิ่งเร็ว สุดทางแล้วกระโดด จะไปไกลยันเลยตู้โบกี้ไปเลย วิ่งนี่คือบนราวเหล็กนะครับ

Comment

ใช่แล้วยืนขอบราวบันได้แล้วกระโดด ลังกาหน้าเข่าคู้หมุนตัวพร้อมเกลียวครึ่งรอบ สะดุดขอบรถไฟตกลงมาตาย buddyมาเก็บศพ

Comment

ยืนขอบราวบนแทงค์กระโดดเอา อาจตก กลัวเจ็บขับรถมาเทียบไว้จะได้ตกไม่เจ็บ

Comment

ขอบคุณครับเก็บได้แล้ว

Comment

555++ ผมลองกระโดดเหมือนกันแต่ตายสนิท
              ก็เลย ไม่เอาแล้ว

Comment

Working...
              X