Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะเล่นเกม เนี้ย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะเล่นเกม เนี้ย

คอมควรจะใช้สเปค ที่เงินเท่าไหร่ ครับ

ถ้าจะเล่นเกม พวก BF 2142 ที่ทุกอย่างสูงสุด + เปิด AA ทั้งหมดนี้

งบเอาตามที่จัดนะครับ ไม่รวมจอ เพราะแค่อยากรู้ว่าต้องใช้ Hard Ware ตัวไหนบ้าง
    ถึงจะพอรับ กับเกมนี้ไหว ผมประมาณไว้ ไม่เกิน 20,000 บาท

ปล. ไม่ได้หมายความว่าให้จัดให้ครบ 2 หมื่นนะครับ แต่ว่างบ แค่ไหนถึงจะพอกับสเปค แค่นั้นเอง

งบต่ำสุดที่เล่นได้อ่ะนะ -*-

คอมควรจะใช้สเปค ที่เงินเท่าไหร่ ครับ
    ก็ 20000 นั้นแหละครับ เผื่อๆยังมีกระตุกเลยครับ

Comment

Working...
    X