Announcement

Collapse
No announcement yet.

PWC 4850 ref เปลี่ยนซิ้งค์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PWC 4850 ref เปลี่ยนซิ้งค์

คือทนกับความร้อนมันไม่ไหวครับเลยเปลี่ยนซิ้งค์ซะแล้วคืออยากจะถามว่า ถ้าสมมุติว่ามันพังจะเอาไปเครมนี่ต้องทำอย่างไรครับ เอาซิ้งค์เก่าใส่เหมือนเดิมหรอ

ก็เอาซิงค์ใส่เหมือนเดิมอะครับก็เคลมได้แล้ว

Comment

Originally posted by Title don View Post
      ก็เอาซิงค์ใส่เหมือนเดิมอะครับก็เคลมได้แล้ว
      ขอบคุณครับ นึกว่ามันจะมียัน ไร อีก

Comment

ไม่มีรัยคับ ตอนเคลมก็ซิ้งเดิมนั่นล่ะ เก็บไว้ให้ดีอย่าทำหาย

Comment

Working...
        X