Announcement

Collapse
No announcement yet.

VGA PCI พันทิปซื้อได้ร้านไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• VGA PCI พันทิปซื้อได้ร้านไหน

VGA PCI พันทิปซื้อได้ร้านไหนครับ
    เอาของมือ 1 ซื้อมาใช้เปิดจอได้เฉยๆ

ถ้า ถามหา agp ม่ะยากกว่าหรอ นี่ อิอิ pci ร้านไหนก็ ขายงับ ตามงบเลย

Comment

พันทิพย์ชั้น 2 3 4 แถวโซนบันไดเลื่อนด้านหลัง ทางที่จอดรถ
      มีขายหลายร้านครับ
      ถ้าจำไม่ผิดจะเป็น ATI Rage 400-420 บาท

Comment

ทุกร้านที่ขาย vga มือ1มีแน่นอน ครับ

Comment

Originally posted by duen07 View Post
          พันทิพย์ชั้น 2 3 4 แถวโซนบันไดเลื่อนด้านหลัง ทางที่จอดรถ
          มีขายหลายร้านครับ
          ถ้าจำไม่ผิดจะเป็น ATI Rage 400-420 บาท
          ตามนี้เลยครับ เนียนไป

Comment

Working...
          X