Announcement

Collapse
No announcement yet.

Windows Black XP 27 Ultimate กับ Windows XP Dark Edition V 6 อันไหนเสถียนกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Windows Black XP 27 Ultimate กับ Windows XP Dark Edition V 6 อันไหนเสถียนกว่ากัน

Windows Black XP 27 Ultimate กับ Windows XP Dark Edition V 6 อันไหนเสถียนกว่ากัน เพราะจะลงใหม่แต่ไม่แน่ใจ ว่าอันดีกว่ากันครับ

Windows XP Dark Edition V 6 เสถียนกว่าคับ ลองใช้แร้ว

Comment

Windows Black XP 27 Ultimate กับ Windows XP Dark Edition V 6 อันไหนเสถียนกว่ากัน เพราะว่าจะลงใหม่ แต่ไม่รู้จะลงอันไหนดีครับ ช่วยตอบกันหน่อยนะครับ ว่าอันไหนเสถียนกว่ากันขอบคุณครับ

Comment

Windows XP Dark Edition V 6

Comment

ไม่เคยใช้แบล็คครับ แต่ผมว่ามันน่าจะขึ้นกับฮาร์ดแวร์ของเครื่องด้วยนะ
          เครื่องแต่ละคนก็ต่างกัน มาวัดกันก็ยากอ่ะครับ ส่วนตัวสนับสนุนดาร์คมาตลอด
          ถือว่าดีในส่วนมากครับ ร้านเกมที่เคยวางระบบมา ถ้าไม่ลงดาร์คให้ก็จะลงลาสเอ็กพีให้ครับ

ปล.ในที่นี่ +1 ให้ดาร์คอิดิทชั่น แต่ก็แนะนำลองหามาเล่นอีกตัว ลาสเอ็กพี ครับ

Comment

ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำครับ

Comment

รากฐานก็มาจาก XP เหมือนกันหมดปรับเเต่ Theme ตัด Service ออกบางตัวทำให้การทำงานเร็วขึ้น
              ถ้า Hardware มันเร็วอยู่เเล้วก็ไม่รู้หรอกครับว่าอันไหนมันดีกว่ากัน

อยากรู้ต้องใช้ 64 bit เเละโปรเเกรมที่ Sup.

Comment

เห็นว่า Black มีปัญหาเรื่องภาษาไทย

Comment

Working...
                X