Announcement

Collapse
No announcement yet.

อาจจะช้าไปหน่อยนะครับ ถามปัญหาเรื่อง BSEL MOD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อาจจะช้าไปหน่อยนะครับ ถามปัญหาเรื่อง BSEL MOD

คือลองทำแล้วครับ พอเปิดมาก็สำเร็จนะครับ ได้มาประมาณ 2.1 GHz

แต่พอรีสตาร์ท แล้วมาดูอีกทีมันกลับไปเป็นเหมือนเดิมอีกแล้วล่ะครับ

มันเกิดจากฟอยล์มันหลุดเหรอครับ (ก็ไม่น่า แปะลงไปอย่างนั้น)

หรือว่ามันเกิดจากอะไรได้อีกรึเปล่าครับ

ปล.เดี๋ยวผมเปิดเคสมาดูแน่ๆครับ แต่อยากลองถามจากพี่ๆทั้งหลายก่อนครับ

No comment กันหมดเลยหรือ T T

Comment

Working...
    X