Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับ ร้านในพันทิพ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับ ร้านในพันทิพ

ถ้า ผม จะซื้อแรม จากผู้ขาย ในเวปนี้ แล้วผม จะเอาแรม ไปลอง ในร้านที่พันทิพ จะมีร้านไหนให้ ลองไหมอะคับ ใครเคยมีประสบการณ์ มาแนะนำ ที เน่อ ขอบคุณคับ

อยากรู้เหมือนกันครับ อยากมีที่ลองอ่า

Comment

50 บาท ได้ทุกร้านครับ

Comment

ผมเคยเอาไปลองทั้งเมนบอร์ด แรม ซีพียู การ์ดจอ ตอนแรกก็นึกว่าจะเสียตัง แต่ร้านเขาก็ไม่เก็บครับ เป็นร้านเล็กๆครับ แต่น้ำใจงาม ผมว่าร้านใหญ่ๆมันน่าจะเก็บนะเพราะคนมันเยอะ

Comment

ขอบคุณคับผม

Comment

m - inter มั้งเห็น พี่เค้าคุยดี มากๆๆ อะ พี่ ผู้หญิง อ้วนนิดนึง

Comment

ชั้นไหนคับ

Comment

ชั่นไหน หว่า ที่ มานมี ตู็ atm ไทพานิท อะ

Comment

เด๋วไปหาซื้อ kingmax ddr 2 512/533 ให้พี่สาว ซักแถว แล้ว เอา คอแซ มือสองที่จะซื้อไปขอลองดีกั่ว อิอ

Comment

Working...
                  X