Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปกนี้เล่น Crysis All Hihg ได้รึปล่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Pentium 4 มาเจอ Crysis บอกคำเดียวครับว่า ไม่ได้เรื่อง...

ขนาด Pentium D ยังแทบกระอักเลือดเลยครับ

หา Dual Core มาใช้ จะดีกว่าเป็นไหนๆ ครับ ต่ำๆ ก็ต้องพวก E2180 ขึ้นไปแล้วครับ

Comment

ถ้าสุดโต่งที่เกมส์สามารถปรับได้ 4หัว+3Way sli (280) เคยอ่านเจอ..มีบทความว่า ยังปรับสุดๆไม่ได้เลย

Comment

Originally posted by HERO-NUT View Post
        ถ้าสุดโต่งที่เกมส์สามารถปรับได้ 4หัว+3Way sli (280) เคยอ่านเจอ..มีบทความว่า ยังปรับสุดๆไม่ได้เลย
        แค่ All High คร๊าบผม dx9 ครับ

ถ้า Very High dx10 นี่ก็ม่ายหวายเนาะ โห้ๆ

Comment

งงตาแตกเลย 280 GTX 3ตัว sli เนี่ยน่ะ เล่น Very High ไม่ได้

Comment

Originally posted by tagot View Post
            งงตาแตกเลย 280 GTX 3ตัว sli เนี่ยน่ะ เล่น Very High ไม่ได้
            ผมก็ว่าเล่นไม่ได้หรอก เพราะ เด๋ววิ่ง จะกลายเป็น บิน แทน 555+

Comment

แค่เดินยังไม่ได้เลย
              มันลื่น

Comment

สเปคต่ำสุดที่ผมเล่น...crysis warhead
                m/b chip 965
                cpu e 1200
                ram 3 gb ธรรมดา
                vga 9600 gso oc, 3850, 8800gt, (256/256 ddr3) ตัวใดตัวนึง
                hdd sataII
                win xp sp3

ปรับ 1024*768 100 Hz
                ปรับเกมส์ ระดับ delta
                กราฟิค ระดับ gamer 4x

ลื่นหัวแตกเลยคับ..........ไม่มีกระตุกแม้แต่ฉากเดียว.....จะมีก็แต่..เลื่อนเม้าส์ไม่ทันเอง...

Comment

ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับผม

Comment

ติดที่ CPU

Comment

cpu ไม่ไหวอ่ามันรีดพลังกาด์รจอออกมาไม่หมดอะครับ

Comment

ซีพียู !!!!!

Comment

งั้นก็เพิ่มงบไปให้ได้ E7200 ขึ้นไป ท่านว่าน่าจะดึงประสิทธิภาพ VGA ออกมาสุดๆมั้ยครับ

Comment

ของผม
                            Q8200
                            G.Skill 2GB*2 800
                            CoolerMaster500W Real
                            EN9600GT
                            ไม่รู้ว่าจะเล่นCrysis:Warheadแบบสูงสุดใน1440*900ไหวเปล่าครับ

Comment

Originally posted by butter12 View Post
                              ของผม
                              Q8200
                              G.Skill 2GB*2 800
                              CoolerMaster500W Real
                              EN9600GT
                              ไม่รู้ว่าจะเล่นCrysis:Warheadแบบสูงสุดใน1440*900ไหวเปล่าครับ
                              การ์ดจอ สอบตก หุหุ

Comment

cpu ถูก เยอะ แยะ ครับ เข้า IT Market เลย เพียบ

Comment

Working...
                                X