Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับหาข้อมูลไม่เจอจิงๆ เกี่ยวกับ 3850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เล่นเกมไม่ค้างไม่ดับก็พอครับ เขาทำมาให้เล่นได้อยู่แล้ว ไม่เห็นต้องเปลี่ยนซิงเลยครับ

Comment

ดันครับ ความรู้ทั้งนั้น

Comment

ซื้อจากเจไดมาตั้ง 2990 ของแซฟไฟร์ ตอนนี้เหลือสองพันต้นๆ ช้ำมากๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by hachi View Post
          3850 จาก Jedi ไม่ใช่ซิงค์ตัวนี้อ่ะครับ ผมไปสั่งไว้ตั้งแต่วันเสาร์ วันนี้ได้ของมาล่ะ

ซิงค์คล้ายๆชามข้าวหมาสีทองๆ อ่ะครับ

หารูปเจอล่ะ การ์ดแบบในรูปเลยอ่ะครับ แต่แรมแค่ 256M

http://www.overclockzone.com/wj79er/2007/12/ASUS_3850/

ใช่แล้วคับ..มานไม่ใช่ตัวดั่งเดิม...พัดลม Full 100 เปอร์เซ็นต์ HDMI ก็ไม่มีเหมือนตัวดั่งเดิม.....

Comment

ไม่ร้อนครับ

Comment

ซิ้งน้ำเงิน ปรกติ 49 เองเปิดฝาฃ้างนะ

Comment

Working...
              X