Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 5000-5500 รบกวนจัดจอ LCD 19" ให้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 5000-5500 รบกวนจัดจอ LCD 19" ให้หน่อยคับ

ตามหัวข้อเลยคับ งบ 5000-5500 จัดจอ LCD 19" ให้หน่อยคับ

รบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณคับ

งบเยอะเหมือนกันนะเนี่ย ทำไมเอาแค่ 19 อ่ะ
    ผมมีงบพอๆ กับคุณเลย ตอนนี้กำลังหาจอ 22 FullHD
    เล็ง BenQ T2200HD ไว้ แต่ยังไม่มีเวลาไปดูตัวเป็นๆ

Comment

เล็งจอ 22" นิ้วไว้เหมือนกันคับ

เเต่ กลัว การ์ดจอลากไม่ไหวคับ [ มานเกี่ยวกันหรือป่าวคับหรือไม่ว่าจอขนาดไหนไม่เกี่ยง ]

benq t2200hd [ ที่จริงมาน 21.5" ] ลองใช้ดูเเล้ว ภาพก้อสวยดี ตอนนี้ราคาเป็นไงคับ

เเต่ในใจปลื้ม samsungมากกว่า เเต่ 22" นิ้วของ samsung มานเกินงบมากมาย เหอ เหอ

Comment

BenQ T2200HD แหล่มใช้อยู่ 5690 บาท

Comment

Originally posted by ThezerO View Post
          เล็งจอ 22" นิ้วไว้เหมือนกันคับ

เเต่ กลัว การ์ดจอลากไม่ไหวคับ [ มานเกี่ยวกันหรือป่าวคับหรือไม่ว่าจอขนาดไหนไม่เกี่ยง ]

benq t2200hd [ ที่จริงมาน 21.5" ] ลองใช้ดูเเล้ว ภาพก้อสวยดี ตอนนี้ราคาเป็นไงคับ

เเต่ในใจปลื้ม samsungมากกว่า เเต่ 22" นิ้วของ samsung มานเกินงบมากมาย เหอ เหอ

t2200hd ลองเอาจอออนบอร์ด Asus m3a78-cm เล่นเรย์ซิตี้ออนไลน์ ปรับภาพสูงสุด
          เล่นที่ความละเอียด 1920x1080 ยังเล่นไหวเลยครับ

Comment

เลือกตัวมราตาตัวเองมองแล้ว ชอบสุดครับ

Comment

samsung ราคานี้ไม่ FullHD นะครับ ถ้าไม่ได้เน้นดูหนังก้ซื้อ samsung ก็ได้

Comment

ขอบคุณทุกคำตอบมากๆมายคับ

สงสัยเพิ่มงบอีกนิดเล่น จอ 22" เลยดีกว่าคับ

ป.ล. มีใครใช้ t2200hd บ้างคับคุณภาพเป็นไงเหรอคับ

ขอบคุณมากจริงๆ คับ

Comment

แนะนำ asus PW191 จอสวยมาก ราคาเพิ่งลงจาก 8พันกว่าเหลือ6พันถ้วน
                  ร้าน TK มีขาย เพิ่งโทรไปถามมา
                  แต่ผมไปสอย PG191 2ms มา 9900 ร้านเจได ช่วงโปรโมชั่นเพิ่งราคาลง

Comment

Working...
                  X