Announcement

Collapse
No announcement yet.

59องศา ไม่OCปรกติหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 59องศา ไม่OCปรกติหรือป่าว

ตามหัวข้อเลยครับ
    1.Asus EN8800GT ไม่OCนะครับ 59องศา ปรกติหรือป่าวครับ
    2.8800GT ผมมันเเอ่นๆนะ (ตัวซิ้งทอง) ของเพื่อนๆเเอ่นกันบ้างไหม
    3.อุณภูมิหลังจาก OC ไม่ควรเกินเท่าไหร่ครับ(เเนะนำทีครับ)
    ขอบคุณครับ
    ปล.การ์ดใหม่เอี่ยมเลยนะครับ เพิ่งใช้สดๆร้อนๆ

ผม ไม่ OC เล่นเกม 75+ พอไกล้ 80 ค้าง รีเครื่อง สถานเดียว 555+

ปกติ ครับ 59

Comment

Originally posted by Foralive View Post
      ผม ไม่ OC เล่นเกม 75+ พอไกล้ 80 ค้าง รีเครื่อง สถานเดียว 555+

5555

Comment

Originally posted by Foralive View Post

การ์ดท่านใจเสาะจริงๆ ของผมแตะ 100 อ่ะถึงจะค้าง หุหุ แต่เปง 9600gso นะ
        90 นี่ ชิวๆ ปกติอยู่ที่ 61

Comment

-*- ไม่ค่อยค้างแหะ 80-90

Comment

เคยใช้พลังสี4850ตัวref เล่นcrysisไป3ชั่วโมงออกมาดูความร้อน 105c แต่ไม่เคยค้างน่ะ

Comment

เหอๆ 59ชิวๆ อย่าไปกลัว อิอิ

Comment

ชิวๆ 555+

Comment

Originally posted by adtong View Post
                  เหอๆ 59ชิวๆ อย่าไปกลัว อิอิ
                  จิงๆก้ไม่กัวหรอกครับ เเต่ถ้าเเต๊ปขึ้นมาสงสัยเเม่ตบชัวร์

Comment

ผม oc นิด ๆ หน่อย ๆ เปิดมาตอนเช้า เชียงใหม่อากาศเย็นแล้ว 9800gt 45c เองครับ
                    เชียงใหม่หนาวมาก ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

น้องเพิ่งไปซื้อตัวนี้มา oc core 700 mem 1100 full 82 ไม่เหนจะค้างเลย ไม่มีอาการใดๆ
                      ถ้ามีอาการผมคงซวย เพราะมันต้องมาเล่นเครื่องช้านอีก - -

Comment

ซิลิโคลนแจ่มๆ ช่วยท่านได้ อิอิ

Comment

Working...
                        X